Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Thắc mắc] Địa điểm đăng kí gia nhập CLB Anh Văn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Thắc mắc] Địa điểm đăng kí gia nhập CLB Anh Văn

Kính gửi các thầy, cô, anh, chị, các bạn.
    Em tên là Lưu Quốc Thịnh. MSSV : 15520840.
    Hiện em là tân sinh viên muốn gia nhập CLB Anh Văn. Xin cho em hỏi địa điểm đăng kí ạ. Em xin cảm ơn trước :smile:

Thân,
    Lưu Quốc Thịnh

oh, mình cũng đang quan tâm vấn đề này :nose:
    Never give up :boss:

Comment

mình cũng muốn tham gia

Comment

thầy cô nào vào giúp với

Comment

Thật ra hiện trường mình không có câu lạc bộ anh văn nào hết ( Mắc dù rầm rộ dân chúng đòi thành lập nhưng không ai dám đứng ra quản lý ).
          Thường thì các khoa có thể mở tác lớp ngoại khóa sinh hoạt , bổ túc anh văn cho các sinh viên hoặc các bạn tự tạo thành các nhóm sinh hoạt với nhau.
          Nếu như các bạn có nhu cầu muốn có một câu lạc bộ anh văn một cách chính quy thì có thể tụ tập các bạn khác
          rồi lên kế hoạch sau đó đệ trình vời đoàn trường để xin thực hiện.

Nhớ không lầm thì trường mình có một nhóm sinh hoạt tiếng anh với các bạn du học sinh nước ngoài thường vào thứ 6 hàng tuần nhưng dạo này hết thấy ( chắc do đầu năm học )
          :funny:

Comment

Originally posted by 15520840 View Post
            Kính gửi các thầy, cô, anh, chị, các bạn.
            Em tên là Lưu Quốc Thịnh. MSSV : 15520840.
            Hiện em là tân sinh viên muốn gia nhập CLB Anh Văn. Xin cho em hỏi địa điểm đăng kí ạ. Em xin cảm ơn trước :smile:

Thân,
            Lưu Quốc Thịnh
            Trong trường có CLB Anh văn AEC của Văn Phòng Các Chương trình Đặt biệt, Em có thể tìm hiểu và tham gia. Chắc qua đợt học Quân Sự Câu lạc bộ sẽ tuyển thành viên K10 đấy.
            :baffle:Khi Một cánh cửa đóng lại thì sẽ có một cánh cửa khác mở ra :funny:
            F-page: https://www.facebook.com/St.Bull

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X