Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin tài liệu và kinh nghiệm làm 6 bài lý luận chính trị

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin tài liệu và kinh nghiệm làm 6 bài lý luận chính trị

Chào các anh chị, thầy cô và các bạn
    Em tên :Phạm Minh Hiếu-MSV: 15520236
    Cái vấn đề nó y chang cái tên ạ, các anh chị đi trước ai có kinh nghiệm với tài liệu làm 6 bài lý luận chính trị chia sẻ cho e với ạ, e xin chân thành cảm ơn ạ :sosad:

Originally posted by 15520236 View Post
    Chào các anh chị, thầy cô và các bạn
    Em tên :Phạm Minh Hiếu-MSV: 15520236
    Cái vấn đề nó y chang cái tên ạ, các anh chị đi trước ai có kinh nghiệm với tài liệu làm 6 bài lý luận chính trị chia sẻ cho e với ạ, e xin chân thành cảm ơn ạ :sosad:

Nè bạn, tình cờ mình đi kiếm và thấy ngay đầu tiền luôn :love: . Bạn cứ việc google là nó ra 1 đống hà :sogood: . Dân CNTT nên tập xài dần đi bạn :love:

Comment

Originally posted by 15520490 View Post
      http://www.vnuhcm.edu.vn/?TopicId=bf...4-ea064cf11140

Nè bạn, tình cờ mình đi kiếm và thấy ngay đầu tiền luôn :love: . Bạn cứ việc google là nó ra 1 đống hà :sogood: . Dân CNTT nên tập xài dần đi bạn :love:
      cái này là cho thi trắc nghiệm thánh à
      Nhược nhục cường thực

Comment

Originally posted by 15520778 View Post
        Tự luận đó chứ

Comment

Originally posted by 15520778 View Post
          300 câu hỏi trắc nghiệm lý luận chính trị ( có đáp án )201 300 - Download as a PDF or view online for free

Trắc nghiệm thì bạn THAM KHảO trang này nhé. Nhớ là tham khảo thôi nha bạn

Comment

Originally posted by 15520490 View Post
            http://www.vnuhcm.edu.vn/?TopicId=bf...4-ea064cf11140

À cái này mình cũng thấy r, nhưng mà search có cả nông lâm lung tung mà mỗi trường mỗi khác, thôi thì cứ hỏi thêm trường mình trc cho có cái sườn r bổ sung bằng các tài liệu khác thôi ấy mà :sunglasses:

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X