Announcement

Collapse
No announcement yet.

tiền BHYT và tiền GDQP khoá 10

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tiền BHYT và tiền GDQP khoá 10

em tên là :Nguyễn Hữu Đạt
    MSSV:15520104
    em muốn hỏi

tiền BHYT là trường cấp 3 hay là BHYT hộ nghèo ạ(nếu là BHYT trường cấp 3 thì em tới ngày 30/9/2015 là hết hạn rồi ạ)
    tiền GDQP là tiền GDQP cấp 3 hay là những anh chị đã học GDQP rồi ở đại học mới đóng ạ ? và nếu là giấy chứng nhận GDQP cấp 3 thì em lấy ở trường cấp 3 ạ ?
    Em xin lỗi vì em chưa tìm được thông tin nào về điều này mặc dù đã tìm trên trang phòng CTSV rồi(có thể có thiếu sót trong việc em tìm ạ). Em cám ơn rất nhiều ạ.
    Last edited by 15520104; 14-09-2015, 19:07.

Originally posted by 15520104 View Post
    em tên là :Nguyễn Hữu Đạt
    MSSV:15520104
    em muốn hỏi

tiền BHYT là trường cấp 3 hay là BHYT hộ nghèo ạ(nếu là BHYT trường cấp 3 thì em tới ngày 30/9/2015 là hết hạn rồi ạ)
    tiền GDQP là tiền GDQP cấp 3 hay là những anh chị đã học GDQP rồi ở đại học mới đóng ạ ? và nếu là giấy chứng nhận GDQP cấp 3 thì em lấy ở trường cấp 3 ạ ?
    Em xin lỗi vì em chưa tìm được thông tin nào về điều này mặc dù đã tìm trên trang phòng CTSV rồi(có thể có thiếu sót trong việc em tìm ạ). Em cám ơn rất nhiều ạ.
    Tiền BHYT là đóng cho năm học này ở ĐH bắt đầu từ 1/10/2015 đến 31/12/2016 (tức 15 tháng ). Nếu em có BHYT hộ nghèo thì xem hạn trên đó đến khi nào, hết hạn ấy thì bắt đầu mua BHYT trong trường.

Tiền đóng học GDQP là học theo chương trình riêng của ĐH, nó là một trong những điều kiện bắt buộc phải có để được xét tốt nghiệp ĐH. Giấy chứng nhận GDQP cấp 3 không có giá trị.
    :baffle:Khi Một cánh cửa đóng lại thì sẽ có một cánh cửa khác mở ra :funny:
    F-page: https://www.facebook.com/St.Bull

Comment

à ra vậy ạ em cám ơn anh rất nhiều ạ

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X