Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tại sao không được vô trường ĐH KHXH và NV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tại sao không được vô trường ĐH KHXH và NV

Tình hình là tụi em qua ĐHXH & NV thăm quan. Nhưng bị anh bảo vệ chặn lại và đuổi ra vì không phải sinh viên trường. Hồi đầu năm học SHCD nhà trường có nói là tất cả sinh viên học ở ĐHQG đều được thăm quan và sử dụng căn tin của các ĐH thành viên mà. sao bây giờ tình hình căng quá. với lại em thấy mấy bạn bên KHXH & NV mấy bạn đi qua trường mình có ai nói gì đâu. Bảo vệ trường đó có phải là mới xin việc hay sao mà không có biết quy tắc gì hết vậy. em đề nghị cần xử lý

Theo anh biết thì do hồi trước có vụ lùm xùm của sv trường khác trong nhà vệ sinh trường NV đó em. Hồi anh là tân sv chưa vô giờ hết cơ hội rồi, muốn vô chắc phải đợi đợt tuyển sinh tiếp theo :cry:

Comment

vậy nên thi thoảng mình hay nghe sv trường khác khen mấy anh bảo vệ UIT dể thương thân thiện :beauty:

Comment

vào thì phải có mánh =))) mới vào hồi trưa nè =)))

Comment

Originally posted by 15520575 View Post
          Tình hình là tụi em qua ĐHXH & NV thăm quan. Nhưng bị anh bảo vệ chặn lại và đuổi ra vì không phải sinh viên trường. Hồi đầu năm học SHCD nhà trường có nói là tất cả sinh viên học ở ĐHQG đều được thăm quan và sử dụng căn tin của các ĐH thành viên mà. sao bây giờ tình hình căng quá. với lại em thấy mấy bạn bên KHXH & NV mấy bạn đi qua trường mình có ai nói gì đâu. Bảo vệ trường đó có phải là mới xin việc hay sao mà không có biết quy tắc gì hết vậy. em đề nghị cần xử lý
          Bên đó bị lùm xùm chuyện không phải sinh viên trường vô trường làm chuyện biến thái nên an ninh được thắt chặt nên không được vô nữa nhé. Còn muốn vô cantin bên đó ăn thì khuyên chân thành ở UIT mà tận hưởng =))
          Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
          Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
          Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

Các bạn vào cổng đối diện bến xe nhé vs lại đổi dây đeo xhnv đi hay là dây đeo ko có chữ á, bv nữ cổng đó ko để ý nhiều. Còn cổng gần trường mình thì có anh bảo vệ hơi căng. Một thanh niên thường qua xhnv chia sẻ )

Comment

Muốn vào thì phải có mánh chứ ((:

Comment

chắc trường toàn nữ mà bị mấy vụ đó nên an ninh chặt hơn, trường mình toàn nam nên vô tư =]]], mới bị đuổi hồi chiều xong :cry:

Comment

Cứ tự tin đi thẳng vô nhé, đừng ngó ngang ngó ngửa nhìn là biết ngay ). Anh đã qua nhiều lần, và chưa lần nào bị phát hiện :3.

Comment

em thắc mắc là tại sao tất cả trường khác vô được mà KHXH & NV không vô được. :angry:

Comment

Originally posted by 12520694 View Post
                      Cứ tự tin đi thẳng vô nhé, đừng ngó ngang ngó ngửa nhìn là biết ngay ). Anh đã qua nhiều lần, và chưa lần nào bị phát hiện :3.
                      Cuộc đời chắc không đơn giản như mình nghĩ. hehe. mai chắc kiu chú bảo vệ cấm tụi nó đi ké đường

Comment

Originally posted by 12520484 View Post
                        Bên đó bị lùm xùm chuyện không phải sinh viên trường vô trường làm chuyện biến thái nên an ninh được thắt chặt nên không được vô nữa nhé. Còn muốn vô cantin bên đó ăn thì khuyên chân thành ở UIT mà tận hưởng =))
                        KHTN hay BK vô bình thường. Quốc tế vô cũng Bình thường, chỉ có mỗi cái trường kì cục này ko cho vô

Comment

KHTN hay BK vô bình thường. Quốc tế vô cũng Bình thường, chỉ có mỗi cái trường kì cục này ko cho vô
                          KHTN còn chẳng thấy cái cổng :salute:

Comment

một thằng biến thái cả trường ăn đủ hả, để bữa nào lên dô thử, *mắt long lanh ngây thơ, tội nghiệp*
                            Be different and always different
                            http://archlinuxvn.org/
                            http://theslinux.org
                            http://lab.infosec.xyz

Comment

Originally posted by 10520058 View Post
                              một thằng biến thái cả trường ăn đủ hả, để bữa nào lên dô thử, *mắt long lanh ngây thơ, tội nghiệp*
                              :sosad::sosad::sosad:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X