Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nhượng lại samsung chỉ mới dùng 2 tuần (bảo hành còn hơn 10 tháng)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nhượng lại samsung chỉ mới dùng 2 tuần (bảo hành còn hơn 10 tháng)

Tên: Samsung Galaxy Pocket Neo S5312

Tình trạng: new 99.9%, đã dán keo(dùng 2 tuần)
    Thời gian mua: 8/2015
    bảo hành: còn hơn 10 tháng.
    Tặng kèm: dây sạc, tai nghe samsung, loa cầm tay.

sdt:01233121267 hoặc face: facebook.com/shinichi.tran.3

cách tham khảo: thegioididong,Tiki,fpt đều có thông tin rõ ràng. Tại thời điểm mình mua Tiki còn bán 2tr1, fpt bán 1tr6....còn giờ không rõ fpt còn hàng ko chứ Tiki vừa hết hàng.

link: http://fptshop.com.vn/dien-thoai/sam...cket-neo-s5312

Nhận xét cá nhân: ổn định, đủ chức năng,bền,pin trâu (3 ngày) dễ thay, gọn, âm thanh nghe nhạc hay,mạnh khoảng nghe gọi..
    Attached Files

em mua con này là sai quá sai rồi, 1 là đt đập đá nghe gọi nhắn tin là đủ, còn nếu smartphone thì 3 củ là có 1 quả 4 -5 inch cấu hình mạnh giải trí đủ kiểu rồi, những con nửa nạc nửa mỡ thế này rất ít ai xài trừ khi là người không quan tâm đến đt chỉ cần 1 cái dt thế nào cũng được.

Comment

Originally posted by 10520044 View Post
      em mua con này là sai quá sai rồi, 1 là đt đập đá nghe gọi nhắn tin là đủ, còn nếu smartphone thì 3 củ là có 1 quả 4 -5 inch cấu hình mạnh giải trí đủ kiểu rồi, những con nửa nạc nửa mỡ thế này rất ít ai xài trừ khi là người không quan tâm đến đt chỉ cần 1 cái dt thế nào cũng được.
      Dạ, em mua vì nó nhỏ gọn, cầm tay gần như gọn y đập đá, đi bus hay đi bộ trên đường rất yên tâm, con này lại bền lắm, chị của con bạn em sau 3 năm vẫn còn dùng. Mà nó có thiếu chức năng nào đâu, android 4.1.2, bộ nhớ trong 4gb. em dùng nó ngon hơn con V8403 của Viettel nhiều khi chúng nó tầm giá nhau. Con V8403 muốn cài gì cũng báo không đủ bộ nhớ, con này em cài khá thoải mái chỉ là nếu cài quá nhiều nó sẽ chậm. Còn cấu hình mạnh giải trí em có rồi, chỉ là không nhỏ dọn như này nên cầm ở nơi công cộng sợ lắm. Mà nay em không còn đi bus xa ngồi lâu hay đi bộ nữa, lại kẹt tiền quá chứ không em đã dùng nó thế cho con 1280 đang hư rồi. Mà em cũng định chỉ nhượng lại 700k cho ai nhiệt tình, tầm giá này nới những bạn túi tiền khiêm tốn mà muốn có 1 em giải trí, facebook, youtube ...vvv là quá tuyệt vời.

Comment

Originally posted by huancao178
        1 like cho thớt, mình đang tìm hiểu về chủ đề này, rất vui hôm nay đọc được bài này của thớt
        Thanks bạn, nhưng tìm hiểu về chủ đề này là sao? Bạn đang tìm hiểu em dt này à?

Comment

Originally posted by 12520802 View Post
          Thanks bạn, nhưng tìm hiểu về chủ đề này là sao? Bạn đang tìm hiểu em dt này à?
          nó spam để đủ số post đó

Comment

Originally posted by 10520044 View Post
            nó spam để đủ số post đó
            Bạn đó không biết là bộ lọc spam ở UIT forum là rất nhiều người chứ ko phải tự động nên chỉ cần 1 câu như vậy là bị khóa nick 2 năm :vip:

Comment

Hàng khủng :sunglasses: tưởng ngưng sản xuất rồi :salute:

Comment

Huyền thoại 1 thời đây rồi =))

Comment

Originally posted by 15520211 View Post
                  Hàng khủng :sunglasses: tưởng ngưng sản xuất rồi :salute:
                  Có nhã hứng không bạn, đang cháy túi, bán tháo....:salute:

Comment

Originally posted by 15520411 View Post
                    Huyền thoại 1 thời đây rồi =))
                    ồ, bạn có dùng nó rồi à ? :haha:

Comment

up nào mọi người! :misdoubt:

Comment

ồ, vậy mà bữa thấy hết hàng, thì ra tiki.vn còn bán này mọi người..............2tr1 luôn

Điện Thoại Samsung Galaxy Pocket Neo S5312 - Hàng Chính Hãng giá cực tốt, hoàn tiền 111% nếu hàng giả, nhiều mã giảm giá hôm nay, freeship, giao nhanh 2h. Mua hàng nhanh chóng, thanh toán an toàn tại Tiki. Mua ngay!

Comment

up!:salute:

Comment

Originally posted by toannv View Post
                            Bạn đó không biết là bộ lọc spam ở UIT forum là rất nhiều người chứ ko phải tự động nên chỉ cần 1 câu như vậy là bị khóa nick 2 năm :vip:
                            . :look_down: vậy thì kể như là mù tịt trong vòng 2 năm hả thầy

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X