Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mozilla FireFox 11 Final with 3D view.....help !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

máy thằng bạn mình win7 64 bit xem 3d ngon lành. máy mình cũng win7 mà xem ko dc.
    mà tính năng xem 3d này cũng ko quan trọng lắm, chỉ mang lại cảm giác mới lạ chút thôi thôi. hay nhất vẫn là spdy và inspect elements.

Comment

Có thể một vài lý do nào đó mà chức năng duyệt Web 3D không được kích hoạt sau khi cài FF 11.
      Các bạn có thể mỏi tay bấm chọn Inspect Elements mà nút 3D không hiện ra.

Tiện ích (add on) sau đây có thể giúp ích phần nào cho các bạn.

Bạn clik chuột vào biểu tượng FF rồi chọn mục tiện ích. Tại đây bạn bấm nút Tit 3D vào ô tìm kiếm. Nó sẽ hiển thị phiên bản Tit 3D 1.0.1. Các bạn cài đặt tiện ích này sau đó khởi động lại FF.

Mở một trang Web bất kỳ các bạn bấm tổ hợp CTRL + SHIFT + M . Điều kỳ diệu sẽ xảy ra như thế này
      Lớp AEP-03 / CTTT2010
      Trường Đại học Công Nghệ Thông Tin, ĐHQG-HCM
      Email: luuvanluc@gmail.com / Skype: luuvanluc1992 / Mobile: 0964.898.077

Comment

Originally posted by 10520080 View Post
        Có thể một vài lý do nào đó mà chức năng duyệt Web 3D không được kích hoạt sau khi cài FF 11.
        Các bạn có thể mỏi tay bấm chọn Inspect Elements mà nút 3D không hiện ra.

Tiện ích (add on) sau đây có thể giúp ích phần nào cho các bạn.

Bạn clik chuột vào biểu tượng FF rồi chọn mục tiện ích. Tại đây bạn bấm nút Tit 3D vào ô tìm kiếm. Nó sẽ hiển thị phiên bản Tit 3D 1.0.1. Các bạn cài đặt tiện ích này sau đó khởi động lại FF.

Mở một trang Web bất kỳ các bạn bấm tổ hợp CTRL + SHIFT + M . Điều kỳ diệu sẽ xảy ra như thế này
        Điều kì diệu của mình đây: Untitled.png
        Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Hình như cái 3D này nó xếp theo thứ tự các tag trong mã HTML thì phải, ví dụ như tag nào nằm dưới là tag bao ngoài cho tag nằm trên, không biết mình nghĩ vậy có đúng ko

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X