Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giấy xác nhận đang học tại trường.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giấy xác nhận đang học tại trường.

Chào các anh chị và các bạn.
    Hiện em có 2 vấn đề cần các anh chị và các bạn giúp đỡ.
    Thứ nhất:
    Sự là em có vay vốn ở ngân hàng chính sách dưới quê. Cán bộ xã có nói với gia đình em là nếu có giấy xác nhận đang học tại trường thì xã sẽ hỗ trợ một phần.
    Do đó cho em hỏi làm thế nào để có giấy xác nhận ạ.
    Thứ hai:
    Hiện em đang cần làm thẻ ngân hàng các anh chị và các bạn cho em hỏi ở gần khu đô thị ĐHQG ngân hàng nào gần nhất ạ. Và ngân hàng BIDV gần nhất là ở đâu ạ.
    Mong được các anh chị và các bạn giúp đỡ, em cám ơn.

Originally posted by 15520532 View Post
    Chào các anh chị và các bạn.
    Hiện em có 2 vấn đề cần các anh chị và các bạn giúp đỡ.
    Thứ nhất:
    Sự là em có vay vốn ở ngân hàng chính sách dưới quê. Cán bộ xã có nói với gia đình em là nếu có giấy xác nhận đang học tại trường thì xã sẽ hỗ trợ một phần.
    Do đó cho em hỏi làm thế nào để có giấy xác nhận ạ.
    Thứ hai:
    Hiện em đang cần làm thẻ ngân hàng các anh chị và các bạn cho em hỏi ở gần khu đô thị ĐHQG ngân hàng nào gần nhất ạ. Và ngân hàng BIDV gần nhất là ở đâu ạ.
    Mong được các anh chị và các bạn giúp đỡ, em cám ơn.
    Chào em,
    1. Về việc xin giấy xác nhận sinh viên để vay vốn ngân hàng, em có thể vào http://ctsv.uit.edu.vn/gxn/sinhvien/giayvayvonnganhang
    2. Em muốn làm thẻ ngân hàng gì? Nếu Đông Á thì đi xe số 8 ghé SPKT, đối diện SPKT là Đông Á, VietComBank thì cũng đi xe số 8 đến trạm nhà thiếu nhi xuống qua đường đi bộ 1 xíu. Còn muốn làm BIDV thì đi số 10 là tới Em có thể coi bản đồ tại

BIDV ở KTX Khu B có cây ATM, Khu A có Đông Á với gì anh không nhớ
    Last edited by 14520595; 29-10-2015, 09:12.

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X