Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần Biết Giờ Học Quốc Phòng trong 1 ngày vì buổi chiều học thêm ngoại ngữ bên ngoài

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần Biết Giờ Học Quốc Phòng trong 1 ngày vì buổi chiều học thêm ngoại ngữ bên ngoài

Thưa ,em có MSSV 15520104
    em muốn hỏi về thời gian học quốc phòng trong 1 ngày (mấy giờ sáng đến mấy giờ chiều )của khóa 10 ạ vì chiều em về thành phố để học thêm ngoại ngữ lúc 18h nên em sợ trễ giờ . Em Mong được trả lời sớm ạ .Em cảm ơn rất nhiều.
    Last edited by 15520104; 01-11-2015, 20:56.

mình nhớ không nhầm thì 10 tiết/ngày => cỡ 5h ra thì phải.

Comment

Thường là 16h (có thể có ngày 17h) nhưng nếu bạn được chọn làm tiểu đội trưởng, đại đội trưởng / phó thì vẫn buộc phải nội trú nhé !

Comment

Em buổi tối cũng phải học thêm ngoại ngữ, nhưng đọc trong Thông báo thì nói là phải ở nội trú
        Em không biết là mỗi ngày có được về nhà không hay là phải làm đơn xin miễn ở nội trú ạ?

Comment

Như cách đây mấy năm học thì ai muốn nội trú mới phải làm đơn, còn không thì thôi. Còn mà mấy giờ về thì khoảng 16-17h tùy ngày nhe

Comment

Originally posted by 15520805 View Post
            Em buổi tối cũng phải học thêm ngoại ngữ, nhưng đọc trong Thông báo thì nói là phải ở nội trú
            Em không biết là mỗi ngày có được về nhà không hay là phải làm đơn xin miễn ở nội trú ạ?
            ai muốn ở nội trú thì ở lại không thì thôi, chứ k ép.
            Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
            Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
            Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

dạ vâng, em cám ơn hai anh ạ
              thấy ghi ở nội trú cứ tưởng là bắt buộc ạ ._.

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X