Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về trường

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Ah! Là nguyện vọng 1b! Cái này đi thi giám thị bảo đang kí thêm mấy ngành nữa! Cứ đủ điểm vào trường là không sợ rớt!
    :shot:

Comment

Vậy thì mình cứ đăng kí ngành cao điểm nhất rồi ko đủ điểm thì trượt khoa xuống nhỉ

Comment

uhm.hôm mình đi thi về cũng hối hận về vụ này đấy.mình thích phần mềm nhưng không giám đăng ký vì sợ không đủ điểm.cuối cùng thi vẫn đậu phần mềm nhueng đăng ký hệ thống nên phải học hệ thống
        Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
        FACEBOOK

Comment

Originally posted by kakashi View Post
          Vậy thì mình cứ đăng kí ngành cao điểm nhất rồi ko đủ điểm thì trượt khoa xuống nhỉ
          Vô mạng máy tính, công nghệ phần mềm thì hơn. Khoa nào liên chi Đoàn càng yếu thì càng giỏi.
          ngành điểm cao nhất không hẳn ra làm nhiều tiền nhất đâu nhé bạn. Trường mình cho đăng ký chuyển ngành nên bạn đừng quá lo về vấn đề ngành nào. Năm đầu học đại cương thường như nhau, còn thời gian suy nghĩ lại mà.
          Last edited by sinhvien.AEP; 31-03-2012, 11:45.

Comment

Originally posted by kakashi View Post
            Em đừng chọn ngành cao điểm nhất làm gì, cứ đăng kí theo đam mê của mình ấy.
            Em có thể tham khảo đây nè: http://forum.uit.edu.vn/threads/4915...-trong-DH-CNTT
            Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X