Announcement

Collapse
No announcement yet.

Về việc thi thực hành môn nhập môn lập trình

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Về việc thi thực hành môn nhập môn lập trình

Cho em hỏi là có thi thực hành môn nhập môn lập trình không ạ ... e xem trong lịch thi thì không thấy.
    Mấy đứa trong lớp có nói là học thực hành thầy lấy điểm mấy bài kiểm tra rồi chia ra mà e nghỉ mất một buổi kiểm tra .. h đang rất hoang mang .. anh chị nào trả lời hộ e với.

thi thực hành do thầy (cô) tự tổ chức thi vào buổi sau cùng, có thể một số môn sẽ làm bài theo tuần rồi lấy trung bình nhưng năm ngoái mình thi nmlt vào buổi cuối nha bạn

Comment

Originally posted by 14520769 View Post
      thi thực hành do thầy (cô) tự tổ chức thi vào buổi sau cùng, có thể một số môn sẽ làm bài theo tuần rồi lấy trung bình nhưng năm ngoái mình thi nmlt vào buổi cuối nha bạn
      Nếu không đi thi cuối kỳ phần thưcj hành NMLT thì có phải học lại cả môn ko anh, hay là lấy điểm 0

Comment

Originally posted by 15520593 View Post
        Cho em hỏi là có thi thực hành môn nhập môn lập trình không ạ ... e xem trong lịch thi thì không thấy.
        Mấy đứa trong lớp có nói là học thực hành thầy lấy điểm mấy bài kiểm tra rồi chia ra mà e nghỉ mất một buổi kiểm tra .. h đang rất hoang mang .. anh chị nào trả lời hộ e với.
        B học lớp thực hành của ai, mình học cô Diễm và đã có lịch trên Website môn học rồi nha bạn. Bạn thử check courses lại xem sao, trong phần diễn đàn tin tức ấy

Comment

Nghe thằng bạn đang học lại môn này nói mai thi
          Đặng Ngọc Quyên

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X