Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bán thẻ anh văn học trực tuyến

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bán thẻ anh văn học trực tuyến

THẺ HỌC ANH VĂN TRỊ GIÁ 180.000VNĐ NHƯNG CHỈ 50K KHI MUA TẠI VpĐOÀN UIT

· Áp dụng cho khóa học Anh Văn trực tuyến tại Website: www.*********.com.

· Thời hạn sử dụng 01 thẻ là 360 ngày sau khi kích hoạt.

· Không giới hạn số lượng mua cho mỗi người.

· Khách hàng vui lòng kiểm tra kỹ thẻ trước khi nhận (còn nguyên bao bì và lớp tráng bạc).

gặp Anh Long, A.Tuấn (Văn phòng Đoàn)

http://forum.uit.edu.vn/threads/2849...6911#post26911
    ----------
    Phạm Thị Nhàn
    Phòng Công tác Sinh viên
    Trường ĐH Công nghệ Thông tin

Cái này mua thẻ cào điện thoại nạp vô cũng được mà. Bữa nay mình đã học xong bài 34 rồi.
    Mà lúc này nó đang có chương trình học bổng gì ấy, đăng ký nhận học bổng bằng tin nhắn chỉ tốn có 3k, sau đó hoàn thành 5 bài đầu tiên sẽ nhận được 6 tháng học miễn phí.
    Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
    My Blog

Comment

********* thấy nhiều câu bị lỗi về nghĩa lắm (-> bổ sung : cái này có thể mình nhầm)

Bạn nào không thích bỏ tiền thì lên elearn.edu.vn hay bea.vn ... học cũng được. cũng là các trang = tiếng Việt
      Last edited by 08520206; 26-03-2012, 21:14.

Comment

Ý bạn là sao? Mà bạn nên để ý kĩ là câu đó là của ********* hay là của thành viên đóng góp nha!
        My Blog

Comment

Originally posted by 08520257 View Post
          Ý bạn là sao? Mà bạn nên để ý kĩ là câu đó là của ********* hay là của thành viên đóng góp nha!
          à , vì thằng bạn mình nó hay học trên trang này mà nhiều câu nó post lại mình thấy lỗi thôi, chứ không để ý thành viên hay ban quản trị.
          Ngoài ra có một số mẫu câu không thông dụng trong tiếng Anh lắm thì phải , mình ví dụ "Is there anything being searched unavailable?" có vẻ mỗi người Việt xài
          Xem qua 1 lượt thấy có những mẫu câu ********* cũng lấy từ từ điển Cambridge nữa, cái này thì nên làm vì ví dụ nó sẽ chuẩn hơn .

Chắc là mình nhầm về vụ kia, dù sao đầu tư 1 khoản nhỏ để có 1 trang học tiếng Anh như vậy cũng tốt thôi , giao diện tiếng Việt cũng dễ học hơn.

Còn với mình thì vẫn thích những trang dạng VOA, businessenglishpod.com, Eslpod.com ... hơn vì nó của chính người bản xứ . Bạn cứ nghe thử 1 đoạn podcast sẽ hiểu ý mình .

Comment

em cũng có học thử trang này, chưa biết ra sao nhưng tính tới thời điểm này mới hoàn thành được 3 bài ... không biết sẽ kéo dài được bao lâu nữa! Em đang dk nhận cái học bổng 6 tháng.hj nhưng mà sao trên cái link trên để thời gian bán thẻ từ 2011 rồi vậy?
            Cái vụ này vp đoàn bán lâu rồi hả mọi người!

Comment

Không cần phải phiền phức mua thẻ của ********* để nạp đâu em. Lúc trước em mua cái card điện thoại 50k nạp vô thôi. Cho nó tiện, với lại còn lời được 1k. Anh học được hơn 1 tháng rồi. Tuy không hay lắm, nhưng nếu siêng học hằng ngày sẽ thấy khá thôi. Thời gian rảnh không có gì làm thì lại ngồi học. Vậy cũng tiện, khỏi mất công bỏ thời gian đến trung tâm.
              Originally posted by 11520045 View Post
              em cũng có học thử trang này, chưa biết ra sao nhưng tính tới thời điểm này mới hoàn thành được 3 bài ... không biết sẽ kéo dài được bao lâu nữa! Em đang dk nhận cái học bổng 6 tháng.hj nhưng mà sao trên cái link trên để thời gian bán thẻ từ 2011 rồi vậy?
              Cái vụ này vp đoàn bán lâu rồi hả mọi người!
              My Blog

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X