Announcement

Collapse
No announcement yet.

Em Cần được tư vấn thêm về ngành hệ thống thông tin - chương trình tiên tiến

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Em Cần được tư vấn thêm về ngành hệ thống thông tin - chương trình tiên tiến

Em đang học lớp 12 và chuẩn bị thi THPT Quốc Gia. Em có nguyện vọng đăng ký vào trường Công Nghệ Thông Tin - ĐHQG TP.Hồ Chí Minh ở ngành hệ thống thông tin - chương trình tiên tiến
    Em đã xem qua hình thức xét tuyển nhưng vẫn chưa rõ lắm do chương trình tiên tiến đòi hỏi anh văn.
    Em hiện tại chưa có bằng tiếng Anh và trình độ hiện tại chỉ ở mức trung thì có thể đăng ký được không?
    nếu Phải học thêm lớp tiếng anh tăng cường thì điều kiện học như thế nào và thời gian nào?
    Học phí của năm nay nếu đăng ký vào chương trình tiên tiến?

Chương trình tiên tiến ko đòi hỏi bằng tiếng anh gì đâu bạn, còn học phí mình ko rõ

Comment

Originally posted by Vyvy_Le View Post
      Em đang học lớp 12 và chuẩn bị thi THPT Quốc Gia. Em có nguyện vọng đăng ký vào trường Công Nghệ Thông Tin - ĐHQG TP.Hồ Chí Minh ở ngành hệ thống thông tin - chương trình tiên tiến
      Em đã xem qua hình thức xét tuyển nhưng vẫn chưa rõ lắm do chương trình tiên tiến đòi hỏi anh văn.
      Em hiện tại chưa có bằng tiếng Anh và trình độ hiện tại chỉ ở mức trung thì có thể đăng ký được không?
      nếu Phải học thêm lớp tiếng anh tăng cường thì điều kiện học như thế nào và thời gian nào?
      Em dùng điểm thi xét tuyển vào giống các ngành khác thôi. Không cần bằng tiếng anh đâu, học tăng cường sẽ học ở trường luôn, như các môn học bình thường.
      Nếu tiếng anh của em không đủ thì trường sẽ xếp ít môn hơn vào học kỳ đầu và thay bằng các môn tiếng anh.
      Học phí khóa trước là 25tr/ năm, không biết nam nay có tăng không.

Comment

em cảm ơn mọi người .

Comment

Chào em,
          Thay mặt Văn phòng các chương trình đặc biệt cảm ơn em đã quan tâm đến chương trình tiên tiến. Thầy trả lời thắc mắc của em như sau:
          1. Trình độ tiếng anh của em sẽ được kiểm tra lại khi em đậu vào chương trình. Tất cả sinh viên được học tiếng anh tăng cường song song với các môn học khác trong năm thứ 1.
          Ngoài ra Văn phòng phối hợp với Trung tâm Ngoại ngữ tổ chức thêm các lớp tiếng anh cho sinh viên chương trình tiên tiếng nâng cao trình độ.
          Hiện tại Chương trình tiên tiến không bắt buộc sinh viên phải có chứng chỉ tiếng anh khi sinh viên đăng ký vào Chương trình tiên tiến.
          2. Học phí năm 2015 là 25.000.000/năm
          Học phí năm 2016 dao động từ 30.000.000-35.000.000/năm
          Các thắc mắc khác em vui lòng gửi email về Văn phòng: vpdb@uit.edu.vn
          Thân./.
          TM. Văn phòng OEP
          Originally posted by Vyvy_Le View Post
          Last edited by tranv; 23-05-2016, 14:35.

Comment

^ Thưa thầy, còn chương trình chất lượng cao năm 2016 có dao động từ 30.000.000-35.000.000/năm như chương trình tiên tiến không ạ?

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X