Announcement

Collapse
No announcement yet.

Fresher NOC (Network Operating Center) tại VNG dành cho sinh viên năm 3,4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Fresher NOC (Network Operating Center) tại VNG dành cho sinh viên năm 3,4

Chào các bạn, mình hiện đang là cộng tác viên tại Data Center của VNG. Hiện tại bên công ty đang tuyển 2 fresher, bạn nào có nhu cầu và đáp ứng được thì gửi CV cho mình nhé. Mình sẽ góp ý giúp để các bạn chỉnh sửa cho phù hợp và gửi trực tiếp đi cho, như thế sẽ nhanh hơn.
    Thông tin chi tiết như sau :

Fresher (Network Engineer): SL 02 - làm việc tại Công viên phần mềm Quang Trung

Yêu cầu công việc:
    • Đại học chuyên ngành CNTT hoặc Viễn Thông.
    • Nắm vững các kiến thức về Network liên quan đến Routing, Switching, Security.
    • Đã tham gia chương trình đào tạo về network tương đương CCNA.
    • Có kiến thức cơ bản về hệ điều hành Microsoft và Linux.

Mô tả công việc:
    • Tìm hiểu hệ thống network của Data Center.
    • Tham gia công việc vận hành Data center

Thời gian fresher : 3 tháng. Trong 3 tháng này, các bạn sẽ được giao công việc tìm hiểu về data center, tham gia vào một số công việc của team. Sau 3 tháng, sẽ báo cáo kết quả tìm hiểu. Nếu đạt, các bạn sẽ tiếp tục được giữ lại và làm cộng tác viên hoặc kí hợp đồng chính thức.

Thời gian làm việc : từ thứ 2 đến thứ 6 (nếu còn vướng mắc việc học trên trường, các bạn cứ trình bày khi phỏng vấn, đáp ứng tối thiểu 3 ngày/tuần)

Quyền lợi : các bạn sẽ được hưởng lương + phụ cấp trong quá trình fresher, được tiếp xúc với các thiết bị và môi trường làm việc thực tế.

Nếu có bất kì thắc mắc gì về nội dung công việc, yêu cầu hay CV, các bạn gửi qua email cho mình nhé : khangtt@vng.com.vn
    CẢM ƠN đời mỗi sớm mai THỨC DẬY....
    ...TA lại có thêm một NGÀY để YÊU THƯƠNG...

Hiện tại vẫn còn tuyển. Hãy soạn cho mình một CV đầy ấn tượng và mạnh dạn ứng tuyển nhé các bạn
    CẢM ƠN đời mỗi sớm mai THỨC DẬY....
    ...TA lại có thêm một NGÀY để YÊU THƯƠNG...

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X