Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mong mọi người giúp like tấm ảnh này.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mong mọi người giúp like tấm ảnh này.

Mọi người like dùm 1 UIT-er nhé. Cậu ấy là một người bạn rất tuyệt vời của mình, và sau mọi nỗ lực cậu ấy đã gần đạt được đích đến thành công. Nhưng hiện giờ một nhân vật khác đã bỏ xa cậu ấy hơn 500 like. Và điều mà cậu ấy nói với mình: "Còn sức thì còn làm ko ngán". Không bao giờ tắt ngấm niềm khao khát chiến thắng và sẵn sàng chiến đấu đến phút cuối cùng. Mong mọi người giúp mình. Cảm ơn rất nhiều.

Kêu gọi khai tử đèn sợi đốt thì có gì nỗ lực? :|

Comment

kêu người ta đừng sản xuất nữa là ko ai xài hết =.=
      :funny::funny:

Comment

Cái này Đảng và Nhà Nước đã kêu gọi từ những năm 2000-2002 rồi. Có gì mới lạ, đột phá và thiết thực?

Comment

Kêu gọi rất thắm thiết nhưng mà nhấn vô tấm hình xong không thấy lý do gì để like.

Comment

hj mọi người ! em là chủ sở hữu của bức hình đó đấy các anh hj ! Trước tiên thì em xin có 1 số giải thích rõ ràng về tấm hình của e ! Tấm hình này e chụp là cái đèn bàn của e học hằng ngày ! Em sử dụng hình ảnh đèn đang sáng chói loá là để lên án việc sử dụng lãng phí điện năng và đồng thời kêu gọi mọi người thay thế đèn sợi đốt bằng đèn huỳnh quang vì đèn huỳnh quang tiết kiệm điện năng và có tuổi thọ cao hơn đèn sợi tóc ! hj ý của em chỉ đơn giản thế thôi ! vì em cũng mới biết cuộc thi này nhờ một anh trên forum trường mình post lên nên chưa chuẩn bị được một tấm hình tốt về ý tưởng và đẹp mắt về hình thức ! mong các anh thông cảm và ủng hộ cho em !^^ Em xin cảm ơn mọi người hj

Comment

Originally posted by 11520688 View Post
              Tấm hình này e chụp là cái đèn bàn của e học hằng ngày ! Em sử dụng hình ảnh đèn đang sáng chói loá là để lên án việc sử dụng lãng phí điện năng và đồng thời kêu gọi mọi người thay thế đèn sợi đốt bằng đèn huỳnh quang vì đèn huỳnh quang tiết kiệm điện năng và có tuổi thọ cao hơn đèn sợi tóc !
              Bằng những hành động từ đơn giản nhất mọi người hãy sử dụng thật tiết kiệm điện, nước ,các nguồn tài nguyên thiên nhiên và đồng thời hãy "Khai tử" cho những bóng đèn sợi đốt nhé !
              Thế cái đèn bàn em đang dùng là sợi đốt hay huỳnh quang mà còn kêu nó sáng quá lãng phí điện? Kêu gọi tiết kiệm điện mà mình còn không biết lúc nào tiết kiệm, lúc nào nên dùng thì thôi rồi. Cái đèn học đó nó không sáng như vậy thì lâu dài mắt em sẽ xuống cấp theo cái bóng đèn sợi tóc đó.
              => Fail ngay từ ý tưởng.

Comment

đèn e đang dùng là đèn sợi đốt đó a ^^ và e nãy ở trên e có nói là muốn thông qua đó để lên án việc sử dụng không tiết kiệm điện a à ! Cái bóng đó e mượn của bạn cùng phòng e ! vì loại đèn bàn đó lúc mua là đèn huỳnh quang chứ không phải sợi đốt đâu a ^^ !

Comment

Mình sẽ ủng hộ bạn vì tinh thần trách nhiệm của bạn đối với xã hội, điều đó rất đáng quý. Nhưng mình xin góp ý chút xíu, nếu bạn muốn thu hút sự chú ý của mọi người, thì phải có nội dung tốt, phải nói lên được mục đích mà bạn gởi trong đó.

Nếu bạn có nội dung tốt thì số người ủng hộ bình chọn cho bạn sẽ còn nhiều hơn số người bạn kêu gọi bình chọn cho bạn.

Chúc bạn giành được những gì bạn mong muốn.

Comment

Originally posted by 11520688 View Post
                    đèn e đang dùng là đèn sợi đốt đó a ^^ và e nãy ở trên e có nói là muốn thông qua đó để lên án việc sử dụng không tiết kiệm điện a à ! Cái bóng đó e mượn của bạn cùng phòng e ! vì loại đèn bàn đó lúc mua là đèn huỳnh quang chứ không phải sợi đốt đâu a ^^ !
                    ý tưởng bạn k thu hút lắm.riêng về chuyện đèn học,các nhà khoa học chứng minh rằng đèn sợi đốt tốt cho mắt hơn là đèn huỳnh quang?! vậy bạn cỗ vũ tiết kiệm điẹn không đúng chỗ rồi.
                    => Fail
                    nên có cái gì đó hay hơn nhé bạn.....mình chờ.........................

VnExpress tin tức mới nhất - Thông tin nhanh & chính xác được cập nhật hàng giờ. Đọc báo tin tức online Việt Nam & Thế giới nóng nhất trong ngày về thể thao, thời sự, pháp luật, kinh doanh,...

Lớp AEP-03 / CTTT2010
                    Trường Đại học Công Nghệ Thông Tin, ĐHQG-HCM
                    Email: luuvanluc@gmail.com / Skype: luuvanluc1992 / Mobile: 0964.898.077

Comment

ý tưởng không hay lắm nhưng dù sao nó cũng xuất phát từ tinh thần trách nhiệm của bạn đối với XH, mình cũng like cho bạn 1 cái đó!

Comment

Ý tương này xưa quá rồi. Giờ có còn bao nhiêu người xài đèn sợi đốt đâu. Thậm chí chính người chụp còn phải đi mượn đèn để chụp. Hình chụp thì xấu, câu cú bên dưới cũng không xao động lòng người lắm => không like

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
                          Ý tương này xưa quá rồi. Giờ có còn bao nhiêu người xài đèn sợi đốt đâu. Thậm chí chính người chụp còn phải đi mượn đèn để chụp. Hình chụp thì xấu, câu cú bên dưới cũng không xao động lòng người lắm => không like
                          đèn của em hay của ai thì có sao không a? Với lại trong hình này đèn là của e ! Em chỉ mượn bóng đèn sợi đốt thôi a ! Ý tưởng của e có thể là xưa, hình của em có thể là xấu nhưng đó là 1 chút công sức của e ! Em chỉ tiếc là không biết đến cuộc thi này sớm hơn để có thể chuẩn bị thật chu đáo về nội dung và hình thức ! Cảm ơn mọi người vì đã góp ý cho em ! Chúc mọi người có những ngày cuối tuần thật vui !

Comment

Mấy bác xoắn thế, ko like thì thôi bày đặt....
                            Facebook: Kiều Thắng
                            Google Plus: Kiều Thắng
                            Thông tin về du học các nước: Du học.

Comment

Originally posted by 09520584 View Post
                              https://www.facebook.com/photo.php?f...type=3&theater
                              Mọi người like dùm 1 UIT-er nhé. Cậu ấy là một người bạn rất tuyệt vời của mình, và sau mọi nỗ lực cậu ấy đã gần đạt được đích đến thành công. Nhưng hiện giờ một nhân vật khác đã bỏ xa cậu ấy hơn 500 like. Và điều mà cậu ấy nói với mình: "Còn sức thì còn làm ko ngán". Không bao giờ tắt ngấm niềm khao khát chiến thắng và sẵn sàng chiến đấu đến phút cuối cùng. Mong mọi người giúp mình. Cảm ơn rất nhiều.
                              Anh có thể tìm người giúp em cái này, nhưng họ tính phí đó, khoảng > 500 likes ~ 100 ngàn . Nếu em và bạn em đã muốn thắng ...
                              Việc kêu gọi thế này cũng không khác là mấy với cách kia .

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X