Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lĩnh vực nào có triển vọng hơn?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lĩnh vực nào có triển vọng hơn?

Mong mấy anh chị tư vấn giùm em là lĩnh vực nào trong mảng ngành CNTT sẽ có triển vọng việc làm + lương cao hơn sau khi ra trường ạ? Em cảm ơn!

Lĩnh vực nào cũng vậy, nếu bạn giỏi thì lương bạn sẽ cao thôi. Thay vì hỏi lĩnh vực nào lương cao thì hãy tự hỏi bản thân mình thích lĩnh vực gì, rồi tập trung try hard vào, khi ra trường bạn có nhiều kinh nghiệm cũng như sản phẩm thực tế, tự nhiên lương bạn sẽ cao thôi.
    Hãy theo đuổi đam mê, thành công sẽ theo đuổi bạn.
    Phùng Quốc Việt
    Backend Developer - YouNet Media
    Stand-in Backend Developer - Vizion Team
    Phone: (+84) 1654 454 718
    Mail: rexviet@gmail.com

Comment

Originally posted by 13521036 View Post
      Lĩnh vực nào cũng vậy, nếu bạn giỏi thì lương bạn sẽ cao thôi. Thay vì hỏi lĩnh vực nào lương cao thì hãy tự hỏi bản thân mình thích lĩnh vực gì, rồi tập trung try hard vào, khi ra trường bạn có nhiều kinh nghiệm cũng như sản phẩm thực tế, tự nhiên lương bạn sẽ cao thôi.
      Hãy theo đuổi đam mê, thành công sẽ theo đuổi bạn.
      nói gì thì nói chứ chọn đúng xu thế thì try hard sẽ thành công hơn. Tất nhiên lĩnh vực nào master mà chả được trọng dụng. Theo mình là Kỹ thuật phần mềm nhé. Hợp với nhiều cty ở VN

Comment

Originally posted by Thành Luân View Post
        Mong mấy anh chị tư vấn giùm em là lĩnh vực nào trong mảng ngành CNTT sẽ có triển vọng việc làm + lương cao hơn sau khi ra trường ạ? Em cảm ơn!
        Thay vì bạn hỏi một cách vu vơ, thì sao bạn không tự mình chạy đi tìm hiểu nhỉ, dưới đây là link ngày hội tư vấn. Đi để mở rộng tầm hiểu biết.

Comment

Nếu không biết chọn ngành nào thì cứ Khoa học máy tính mà chiến thôi nhé

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X