Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nhờ mấy anh đẹp troai tư vấn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nhờ mấy anh đẹp troai tư vấn

Hiện tại em rất muốn học trường mình, tổng điểm của em là 22.5, thiếu 0.25 so với năm ngoái của hai ngành An toàn thông tin và Công nghệ thông tin. Liệu em nộp tỉ lệ đậu có cao không ạ? :sad:

50/50 nhé em. cái đó phụ thuộc mặt bằng chung của đợt thi năm nay cao hay thấp hơn nữa. Cố gắng sáng suốt. có 2 cơ hội nên lựa chọn kỹ và có sẳn đường lui

Comment

Originally posted by boomgia View Post
      Hiện tại em rất muốn học trường mình, tổng điểm của em là 22.5, thiếu 0.25 so với năm ngoái của hai ngành An toàn thông tin và Công nghệ thông tin. Liệu em nộp tỉ lệ đậu có cao không ạ? :sad:
      Theo anh nghĩ thì em nên tự tìm hiểu về điểm thi của ngành năm trước mà em thắc mắc, vào các trang tuyển sinh của trường và theo dõi, chứ mấy anh giúp em cũng phải vào đọc và tư vấn cho em.
      Nếu em tự tin với điểm số của mình và yêu thích ngành thì hãy tự tin đăng ký nhé vì mỗi năm đề thi đại học khác nhau, điểm chuẩn của ngành phụ thuộc vào số lượng sinh viên nộp vào ngành đó và chỉ tiêu của ngành , điểm chuẩn năm ngoái chỉ mang tính chất so sánh và tham khảo thôi.

Comment

Anh vô tình gặp một câu rất hay trên mạng:

Không một yếu tố nào để các anh/chị có thể trả lời chính xác cho các bạn, và tương lai của các bạn chỉ có thể các bạn quyết định được thôi, ngành nghề các bạn yêu thích đủ mạnh để cho mình vượt qua sự lo sợ không? Trong hai rủi ro xấu có thể xảy ra, bạn sẽ chấp nhận việc mình không đủ điểm, trượt... hay nhìn tình huống mình không thể theo đuổi ngành nghề yêu thích của mình vì mình đã sợ hãi.

Comment

Originally posted by boomgia View Post
          Với số điểm này theo mình bạn nên đăng ký vào một ngành mình thích (ANTT) và nguyêjn vọng 2 vào CTTT hoặc CLC thì khả năng đậu UIT của bạn là 99%.
          Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

Originally posted by boomgia
            Em đăng kí cả ATTT với CNTT rồi. Hệ đại trà hết. Mong được gặp các anh trong trường :stick:
            chung hoàn cảnh rồi cùng mong chờ nào .!

Comment

hi. y chan voi ban vay

Comment

cháu tui 21 đ còn chơi tuốt
                GAME DEVELOPER

Comment

vậy đồng hội đồng thuyền r. rớt thì rớt chung, đậu thì đậu chung
                  mong là gặp tại trường

Comment

okok. nếu đậu thì cùng làm chiến hữu nhé. hehe
                    hân hạnh . kk

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X