Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thực tập sinh IT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thực tập sinh IT

Dear Các bạn sinh viên,

Công ty TNHH Un-Available đang tìm kiếm một ứng viên cho vị trí thực tập sinh!

Địa chỉ công ty: 26 Tân Thới Nhất 17, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12

Yêu cầu:

Các bạn sinh viên năm 3-4
    Các bạn chuyên ngành IT (Quản trị mạng) yêu thích IT và nhân sự
    Có tinh thần trách nhiệm cao, nhiệt tình, năng nổ, tự tin.
    Có thời gian tối thiểu 2 tháng làm fulltime,

Quyền lợi được hưởng:

Các bạn được làm việc trong môi trường chuyên nghiệp, hiện đại, thân thiện
    Có cơ họi học hỏi về IT và cả nhân sự, vì cùng phòng :happy:
    Có cơ hội tham gia vào những dự án IT và nhân sự dưới sự điều hành và hướng dẫn của chị Sếp rất giỏi và mạnh cả về hai mặt IT và nhân sự.
    Được yêu thương và tôn trọng như những em út trong nhà, tuy chúng ta nhỏ, trẻ nhưng không có nghĩa chúng ta không có võ
    Các em sẽ được trả một khoảng trợ cấp nho nhỏ cũng như được tham gia vào các party của phòng nhưng không tốn phí nhen,

Chị rất mong muốn tìm được một bạn làm thành viên của phòng chị, với bất cứ sự hứng thú và yêu thích nào các em muốn hãy gửi CV về địa chỉ:
    chi.bui@un-available.net hoặc recruitment@un-available.net
    Rất hoan nghênh và chào đón các em ^_^
    Last edited by Linh Chi; 22-08-2016, 08:43.

Dear các bạn sinh viên,

Cho chị điều chỉnh lại một chút, về yêu cầu, chị hi vọng các bạn sinh viên năm 3-4 nhen.

Comment

Chị cho em hỏi, thực tập IT nhưng cụ thể có gồm chuyên môn nào ạ? em cảm ơn chị.

Comment

em thích nhân sự và cũng thích party :sweat:

hy vọng một năm nữa lại đọc dc tin này, năm 4 cực quá ko thực tập nổi ạ :sosad:
        FB: facebook.com/uitstu

Comment

Chị ơi, thực tập về lập trình hay Network, System vậy ạ?

Comment

Em gửi CV rồi sao chưa thấy phản hồi hả chị :sosad:

Comment

Hi Phuong Linh,

Sorry đã reply em trễ, bên Chị đang cần tìm một bạn IT chuyên ngành quản trị mạng em nhé. Các bạn sinh viên năm 4 hoặc năm 3 nhưng tối thiểu các em phải có thời gian làm từ 2 tháng nha em. Chị vẫn chưa tìm được ai phù hợp nên vẫn mong nhận được CV của các em.
              Thân mến!

Comment

Hi Nguyễn Văn Duy,

Do tính chất công việc chị đang tìm kiếm 1 bạn intern bên mảng quản trị mạng em nhé. Các em hay bạn bè quan tâm gửi CV về cho chị, vì là thời gian làm fulltime nên chị mong các bạn đang có thời gian rảnh từ 2 tháng đổ lên nha em!

Comment

Hi Nhẫn,

Chị vẫn đang check CV và consider. Em có chuyên bên mảng quản trị mạng không? Vì tính chất công việc với dự án tới này chị hi vọng các em ngành quản trị mạng sẽ phù hợp với các bạn hơn.

Comment

Hi Thanh Huy,

thời gian này chị đang tìm 1 bạn đang trong thời gian làm luận án tốt nghiệp hay thực tập tốt nghiệp sẽ tốt hơn và không ảnh hưởng đến lịch học của các em. Mà vẫn chưa tìm dc ah..

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X