Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các vấn đề về Ký túc xá (KTX ĐHQG)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Cho e hỏi, e có thằng bạn học bên sư phạm kĩ thuật, nó cũng muốn vào kí túc xá ở, vậy e và nó có thể ở chung phòng bên khu A ko ạ?

Comment

không e nhé.spkt ở khu b
      :byebye:FB: https://www.facebook.com/truongthinh.nguyen97
      Gmail: truongthinh072@gmail.com && 15520844@gm.uit.edu.vn

Comment

E cám ơn ạ

Comment

cho em hỏi là chỉ được đk ở chung phòng với bạn khi học chung trường thôi ạ??

Comment

Originally posted by 16521073 View Post
            cho em hỏi là chỉ được đk ở chung phòng với bạn khi học chung trường thôi ạ??
            Tùy thuộc bạn em là nam hay nữ! Nếu bạn em khác giới tính với em thì không ở chung phòng trong KTX được.

Comment

Originally posted by toannv View Post
              Tùy thuộc bạn em là nam hay nữ! Nếu bạn em khác giới tính với em thì không ở chung phòng trong KTX được.
              nói vậy là khác trường vẫn đăng kí ở chung đc chứ không nhất thiết chung trường đúng không ạ ???

Comment

Cho em hỏi ở ktx ùi cha mẹ vào phòng thăm được không ạ

Comment

Tại sao lúc đăng kí ktx lại yêu cầu photo BHYT v ạ?

Comment

Cho e hỏi là đơn xin ngoại trú khi nào làm và làm như thế nào ạ.

Comment

Originally posted by 16520401 View Post
                      Cho em hỏi ở ktx ùi cha mẹ vào phòng thăm được không ạ
                      Được nha em. chủ yếu là khi có người thân thăm thì e xuống làm thủ tục với bảo vệ thôi, à nhớ có người thân thăm thì mang theo cmnd nhé
                      Originally posted by 16521323 View Post
                      Tại sao lúc đăng kí ktx lại yêu cầu photo BHYT v ạ?
                      Chắc để xác định e có tham gia BHYT chưa ấy mà, thường thì em đóng BHYT ở trường lúc nhập học, năm nay thì a không rõ.

Originally posted by 16521234 View Post
                      Cho e hỏi là đơn xin ngoại trú khi nào làm và làm như thế nào ạ.
                      Mẫu trên trang ctsv.uit.edu.vn lên đó kiếm tải xuống nộp PCTSV nhé

Comment

Cho em hỏi 28/8 là em học lý luận chính trị tại trường. Trong hóa đơn ktx ghi là ở từ ngày 1/9, em có thể ở ktx trước được không ạ?

Comment

Originally posted by 16521071 View Post
                          Cho em hỏi 28/8 là em học lý luận chính trị tại trường. Trong hóa đơn ktx ghi là ở từ ngày 1/9, em có thể ở ktx trước được không ạ?
                          Làm thủ tục nhận phòng xong là được ở thì phải. mấy năm trước a cũng làm thủ tục xong là nhận phòng vào ở luôn.

Comment

Sao KTX xếp phòng gì kỳ v m.n ? E học trường CNTT mà xếp chung phòng với 2 thèn kia trường KHTN ( thèn còn lại chưa pik trường ). V có cách nào để chung phòng với mấy thèn trường CNTT cho dễ trao đổi bài ko ạ ?

Comment

Originally posted by 16520545 View Post
                              Sao KTX xếp phòng gì kỳ v m.n ? E học trường CNTT mà xếp chung phòng với 2 thèn kia trường KHTN ( thèn còn lại chưa pik trường ). V có cách nào để chung phòng với mấy thèn trường CNTT cho dễ trao đổi bài ko ạ ?
                              Khu A năm nhất sắp xếp theo tỉnh thì phải (hồi năm nhất a cũng ở theo tỉnh, hên xui thôi) trao đổi bài cứ hẹn 1 nhóm chung lớp rồi lên trường nhé em. cố gắng tìm 1 nhóm học tập chung trong lớp, qua năm 2 qua khu B rồi đk ở chung. Không thì em xin đổi phòng (điều kiện là e phải biết mình đổi qua phòng nào, phòng đó còn chỗ không, trưởng nhà cho không, . . . )

Comment

V sao e pik được phòng nào còn trống ạ ? Nếu giờ e kêu 4 đứa ở 4 phòng khác nhau xin chuyển sang 1 phòng khác được ko ạ ?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X