Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các tuyến xe bus qua trường mình!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Các tuyến xe bus qua trường mình!

Mai em lên trường nộp giấy báo mà các tuyến xe em chưa biết gì cả, chứ đi bộ từ ngoài QL1a vô trường mình thì chết mất
    Hôm trước chị chở đi còn đỡ.
    Nhờ thầy cô và các anh chị cho em các tuyến xe bus từ ngoài đường vào đến trường mình ạ :kiss:
    P/s: Em từ Bình Dương lên bắt bus qua với thằng bạn đến nông lâm ạ!, từ nông lâm đi trường mình có tuyến không ạ!

Originally posted by 16520068 View Post
    Mai em lên trường nộp giấy báo mà các tuyến xe em chưa biết gì cả, chứ đi bộ từ ngoài QL1a vô trường mình thì chết mất
    Nhờ thầy cô và các anh chị cho em các tuyến xe bus từ ngoài đường vào đến trường mình ạ :kiss:
    P/s: Em từ Bình Dương lên bắt bus qua với thằng bạn đến nông lâm ạ!, từ nông lâm đi trường mình có tuyến không ạ!
    Chào em. Nếu em đi các xe bus số 07, 601,... thì có thể xuống ngay Suối Tiên, băng qua cầu vượt để đi bộ vào trường (tầm 10 phút).
    Còn nếu em đi đến Nông Lâm, em có thể bắt tiếp xe số 33, 19 hướng An Sương về Suối Tiên. Sau đó xuống trạm KTX khu A, tại đây sẽ có sinh viên tình nguyện hướng dẫn em đường vào trường nhé.
    - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

Originally posted by 16520068 View Post
      Bên nông lâm thì đi số 53 x ngay đhcntt hoặc bến xe buýt đhqg đi bộ vô cho gần.

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X