Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bản đồ Khu Đô thi ĐHQG, các tuyến bus đến trường

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bản đồ Khu Đô thi ĐHQG, các tuyến bus đến trường

Các tuyến xe buýt đến trường

Screen Shot 2016-08-18 at 10.15.01 AM.pngScreen Shot 2016-08-18 at 10.15.12 AM.pngScreen Shot 2016-08-18 at 10.15.25 AM.pngScreen Shot 2016-08-18 at 10.15.35 AM.pngScreen Shot 2016-08-18 at 10.15.49 AM.png
    Last edited by longdp; 18-08-2016, 10:57.
    "We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

mình đi bộ từ kí túc xá A đến trường thì mất bao lâu ạ? trên đường đi có thuận tiện cho việc đi bộ ko ạ (lề đường, bóng cây,có cướp kolaster:...) . em cảm ơn

Comment

Originally posted by 16520707 View Post
      mình đi bộ từ kí túc xá A đến trường thì mất bao lâu ạ? trên đường đi có thuận tiện cho việc đi bộ ko ạ (lề đường, bóng cây,có cướp kolaster:...) . em cảm ơn
      đi bộ cỡ 5 hay 10p á e, lề đường đẹp, nên chuẩn bị cây dù nếu đi buổi trưa, đông người đi lắm nên không có cướp :salute:

Comment

Originally posted by 16520707 View Post
        Đi bộ tấm 10-15p. đường khá đẹp chỉ có điều hơi nắng tí thôi!
        chúng ta chỉ thất bại khi chúng ta từ bỏ mọi thứ

Comment

Từ bến xe an sương e đón xe 33 thì nên bảo dừng ở đâu và có đón được chuyến nào đến thẳng ktx khu A không ạ, hay phải đi bộ

Comment

Originally posted by 16520177 View Post
            Từ bến xe an sương e đón xe 33 thì nên bảo dừng ở đâu và có đón được chuyến nào đến thẳng ktx khu A không ạ, hay phải đi bộ
            xe 33 là đi ngang qua ktx khu A mà e

Comment

Originally posted by 16520177 View Post
              Em đi 33 thì có 3 trạm có thể ghé nha:
              1/ Suối Tiên: xong rồi đi đường cầu vượt bộ hành tới trường --- lối đi
              2/ Trạm ngã ba 621: tới trạm rồi băng qua đường, bắt xe bất kì rồi kêu ghé trạm CNTT là được :3 (cái này không phải đi nhiều nè, thêm 2k bus)
              3/ Trạm KTX khu A: a/ đi bộ tới trường b/ đi lên trạm này bắt xe bất kỳ (trừ 50, 52)

---
              Xe bus chỉ đến được trạm số 3 ở trên thui nha em, vào KTX phải đi bộ xuống, nhanh lắm :sogood:

Comment

Originally posted by 15520070 View Post
                Em đi 33 thì có 3 trạm có thể ghé nha:
                1/ Suối Tiên: xong rồi đi đường cầu vượt bộ hành tới trường --- lối đi
                2/ Trạm ngã ba 621: tới trạm rồi băng qua đường, bắt xe bất kì rồi kêu ghé trạm CNTT là được :3 (cái này không phải đi nhiều nè, thêm 2k bus)
                3/ Trạm KTX khu A: a/ đi bộ tới trường b/ đi lên trạm này bắt xe bất kỳ (trừ 50, 52)

---
                Xe bus chỉ đến được trạm số 3 ở trên thui nha em, vào KTX phải đi bộ xuống, nhanh lắm :sogood:
                Anh ơi từ Suối Tiên vào trường với từ KTX A vào trường thì đi bộ bằng cách nào nhanh hơn vậy ạ???

Comment

Originally posted by 16520284 View Post
                  Anh ơi từ Suối Tiên vào trường với từ KTX A vào trường thì đi bộ bằng cách nào nhanh hơn vậy ạ???
                  Từ Suối Tiên đi nhanh hơn á em mang theo dù cho đỡ nắng

Comment

Nhà em ở phường 3 nguyễn kiệm gò vấp, em bắt xe số 3 lên hoàng văn thụ rồi bắt xe số 8 đến trường.
                    đi hết hơn 1 tiếng
                    Có ai giúp em đi như thế nào cho nó gần hơn k ạ hay k còn cách nào ạ

Comment

Originally posted by 16520396 View Post
                      Nhà em ở phường 3 nguyễn kiệm gò vấp, em bắt xe số 3 lên hoàng văn thụ rồi bắt xe số 8 đến trường.
                      đi hết hơn 1 tiếng
                      Có ai giúp em đi như thế nào cho nó gần hơn k ạ hay k còn cách nào ạ
                      Đi có hơn 1 tiếng cũng ko sao đâu em, từ từ rồi quen. Hồi đó anh đi học xe 30 từ đầu tuyến tới cuối tuyến hơn tiếng rưỡi, nếu có kẹt xe thì gần 2 tiếng.
                      When we are young, work to learn, NOT to earn.
                      E: ninhho At outlook dot com
                      M: +8490 3000 670

Comment

Từ trường ra nên đứng đâu để đón xe 33 ạ??!!

Comment

Từ trường ra nên đứng đâu để đón xe 33 ạ??!!
                          cổng trường hướng suối tiên

Comment

Originally posted by 12520781 View Post
                            cổng trường hướng suối tiên
                            Buýt cũng đi được đường đó hã anh, sáng em đi thấy đường lõm chõm khó ra vô tưởng buýt đi không được

Comment

Buýt cũng đi được đường đó hã anh, sáng em đi thấy đường lõm chõm khó ra vô tưởng buýt đi không được
                              xách dép lên và đi thôi :v có đg đi là cứ đi ngại giề )

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X