Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bản đồ Khu Đô thi ĐHQG, các tuyến bus đến trường

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 16520284 View Post
    Từ trường ra nên đứng đâu để đón xe 33 ạ??!!
    Cổng sau trường em đi thẳng ra (đối diện Suối Tiên)
    Huỳnh Long Hồ, FB : fb.com/huynhlongho.1997
    Sđt : 0945378241
    Email : 15520241@gm.uit.edu.vn, huynhlongho.uit@gmail.com

Comment

Originally posted by 16520396 View Post
      Nhà em ở phường 3 nguyễn kiệm gò vấp, em bắt xe số 3 lên hoàng văn thụ rồi bắt xe số 8 đến trường.
      đi hết hơn 1 tiếng
      Có ai giúp em đi như thế nào cho nó gần hơn k ạ hay k còn cách nào ạ
      Cách nhanh hơn là đăng ký ktx rồi đi bộ từ ktx là nhanh nhất em à. or đi xe máy. (năm 1 năm 2 hầu như học cả tuần.)

Comment

Cho em hỏi tuyến xe số 10 có chạy từ bến xe miền tây tới gần ktx khu a không ạ

Comment

Cho em hỏi trạm xe buýt ở đường Phạm Văn Đồng ở đâu ạ vì em muốn bắt xe số 50 và đích đến cuối cùng là ở đâu luôn ạ?

Comment

Originally posted by 16521497 View Post
            Cho em hỏi trạm xe buýt ở đường Phạm Văn Đồng ở đâu ạ vì em muốn bắt xe số 50 và đích đến cuối cùng là ở đâu luôn ạ?
            Đường Phạm Văn Đồng có bus 50 tuyến ĐH BK cơ sở 1 - ĐH BK cơ sở Thủ Đức. Em cứ ra đường, sẽ thầy có nhà chờ bus. Xuống ở trạm nhà sách rồi đi đường tắt vào trường (đường bên hông nhà sách)
            - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

Originally posted by 16520401 View Post
              Cho em hỏi tuyến xe số 10 có chạy từ bến xe miền tây tới gần ktx khu a không ạ
              tới vòng xoay gần ktx, k thì chịu khó đi bộ từ bx buyt đhqg qua nha e

Comment

Từ trường mình qua nhà Điều hành ĐHQG hay ĐH TDTT thì đi bộ hay xe buýt tiện hơn mấy huynh nhỉ? :haha::haha::haha:

Comment

Originally posted by 16520808 View Post
                  Từ trường mình qua nhà Điều hành ĐHQG hay ĐH TDTT thì đi bộ hay xe buýt tiện hơn mấy huynh nhỉ? :haha::haha::haha:
                  Thấy đi bộ là tiện hơn nhiều...
                  Facebook: https://www.facebook.com/huuthinh.le.3

Muốn đi xa hãy đi cùng nhau

Comment

Originally posted by 13520833 View Post
                    Thấy đi bộ là tiện hơn nhiều...
                    Đi bộ thì không phải chờ xe bus. Còn đi bus phải chờ vì chỉ có tuyến 52 và 50 đi ngang. 2 tuyến này rất lâu mới có 1 chuyến.

Comment

Cho em hỏi là em đi xe 33 thì đi làm sao để đến được nhà điều hành ĐHQG ạ??

Comment

Cho em hỏi là em đi xe 33 thì đi làm sao để đến được nhà điều hành ĐHQG ạ??
                        Có 3 cách.
                        - 1 là xuống ngay trạm thảo nguyên, băng qua đường (cách này không khuyến khích vì nguy hiểm)
                        - 2 là đi xe bus xuống ktx khu A, bắt xe 50 hoặc 52 có đi ngang (hơi lâu)
                        - 3 là xuống trạm Quốc tế đi bộ qua, cũng lâu.

- 1 option nữa là xuống bắt ngược xe 33 lên lại trạm thảo nguyên đi bộ vào (tiện nhất) tốn 3 phút đi bộ và tầm 5-10 phút chờ đợi và đi bus

Comment

Originally posted by 14520002 View Post
                          Có 3 cách.
                          - 1 là xuống ngay trạm thảo nguyên, băng qua đường (cách này không khuyến khích vì nguy hiểm)
                          - 2 là đi xe bus xuống ktx khu A, bắt xe 50 hoặc 52 có đi ngang (hơi lâu)
                          - 3 là xuống trạm Quốc tế đi bộ qua, cũng lâu.

- 1 option nữa là xuống bắt ngược xe 33 lên lại trạm thảo nguyên đi bộ vào (tiện nhất) tốn 3 phút đi bộ và tầm 5-10 phút chờ đợi và đi bus
                          Cho em hỏi trạm thảo nguyên nằm ở chỗ nào ạ, với lại đi bộ từ bến xe ĐHQG tới ĐHQG mất khoảng bao lâu vậy anh??

Comment

Originally posted by 16520707 View Post
                            mình đi bộ từ kí túc xá A đến trường thì mất bao lâu ạ? trên đường đi có thuận tiện cho việc đi bộ ko ạ (lề đường, bóng cây,có cướp kolaster:...) . em cảm ơn
                            đường xá thì bình thường, cướp cũng ko có đâu nhưng đi tới chỗ bùng binh (đoạn trường quốc tế) nhớ chú ý, các bác tài xe bus rất hay tổ chức đua xe F1 ở đoạn này, có mấy vụ tai nạn chết người ở đây rồi. Haiz

Comment

Từ nhà điều hành ĐHQG thì làm sao có thể đón xe 33 ạ, em tính nhờ bạn trở về trường (cổng NV) sau đó đi ra cổng xa lộ đón xe bình thường mà không biết tầm 5h trường còn mở cửa cho sinh viên ra vào không nữa

Comment

Từ nhà điều hành ĐHQG thì làm sao có thể đón xe 33 ạ, em tính nhờ bạn trở về trường (cổng NV) sau đó đi ra cổng xa lộ đón xe bình thường mà không biết tầm 5h trường còn mở cửa cho sinh viên ra vào không nữa
                                Em ra cổng NĐH xong rẽ trái đi bộ ra là tới xa lộ hà nội luôn, đi qua phải 1 đoạn là có trạm đón 33 nhe

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X