Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bản đồ Khu Đô thi ĐHQG, các tuyến bus đến trường

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 15520070 View Post
    Em ra cổng NĐH xong rẽ trái đi bộ ra là tới xa lộ hà nội luôn, đi qua phải 1 đoạn là có trạm đón 33 nhe
    Nhiều cổng quá em không biết cổng nào @@, có phải cổng mà trong sân trường có nhiều cây cờ không ạ??

Comment

Originally posted by 16520284 View Post
      Nhiều cổng quá em không biết cổng nào @@, có phải cổng mà trong sân trường có nhiều cây cờ không ạ??
      cổng đối diện khu cn phần mềm á em

Comment

e đi xe 53 thì nên dừng ở đâu để đi đến NĐH ạ

Comment

Khu A qua bên nhà điều hành đhqg đi bộ cũng đâu lâu lắm đâu để phải đi buýt nhỉ. (chen chút đông đảo, ép thành con mắm luôn). khoảng 15p đi bộ thôi. vận động cho khỏe người. Học 2 cái giáo dục thể chất 1, 2 bên đh tdtt với quốc phòng cũng toàn đi bộ => đi bộ cho quen

Comment

Cho em hỏi em đi từ trạm nguyễn tri phương, gần bệnh viện nguyễn tri phương bắt xe số 150 tới ngã ba Vạn Tân thì em phải đi chuyến nào nữa để tới được trường? Em cảm ơn.
            Last edited by alariwat; 01-09-2016, 08:26.

Comment

Originally posted by alariwat View Post
              Cho em hỏi em đi từ trạm nguyễn tri phương, gần bệnh viện nguyễn tri phương bắt xe số 150 tới ngã ba Vạn Tân thì em phải đi chuyến nào nữa để tới được trường? Em cảm ơn.
              Em xuống Suối tiên đi bộ qua cho nhanh nhe. Khỏi đi thêm chuyến nào.
              - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X