Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi đường ạ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi đường ạ

Cho e hỏi muốn đi xe buýt từ trường về chợ tam Bình thì đi tuyến nào ạ. Và trạm xe buýt ở chỗ nào gần trường ạ. Tân sinh viên nên mong Anh chị giúp đỡ ạ . Em cảm ơn.

Originally posted by 16521290 View Post
    Cho e hỏi muốn đi xe buýt từ trường về chợ tam Bình thì đi tuyến nào ạ. Và trạm xe buýt ở chỗ nào gần trường ạ. Tân sinh viên nên mong Anh chị giúp đỡ ạ . Em cảm ơn.
    Đi xe 33 thì có trạm "Chợ Tam Bình - Ngã tư Gò Dưa". Đúng không?

Comment

Originally posted by 15520182 View Post
      Đi xe 33 thì có trạm "Chợ Tam Bình - Ngã tư Gò Dưa". Đúng không?
      Dạ day La Tuyen e đi Hoc ạ

Comment

Originally posted by huyenlinh
        Em cứ đi xe 56 thì phải lâu chị ko nhớ lám hihi
        Dạ cho e hoi Cai Trạm o cho nao z chị

Comment

Dạ day La Tuyen e đi Hoc ạ
          33 đi có một đường thôi, đi sao thì về vậy. Cầu vượt Gò Dưa cũng có cầu thang cho người đi bộ qua dải phân cách ấy, có điều phải đi bộ hơi cực.
          Còn không bắt số 8 tới chỗ nào quên rồi, rồi bắt tiếp số 141 thì cũng tới.

Comment

Em có thể bắt xe 33 và 19 ngay trạm cầu vượt Gò Dưa hoặc chợ Tam Bình (2 trạm này gần nhau nên em đi thử coi cái nào gần hơn, anh nhớ lượt từ ĐHQG về thì nó sẽ xuống gần cầu vượt đó).
            Hoặc là bắt xe 141 ở cầu vượt Gò Dưa, lên xe hỏi người ta bắt xe số 8 ở trạm nào. Anh nhớ nó có xuống đường Võ Văn Ngân đó.

Cả 3 tuyến này để vào trường thì em có thể xuống trạm KTX khu A. Riêng xe 19 và số 8 thì xuống bến luôn, nó nằm đối diện cổng trường Nhân văn nên sẽ đi bộ gần hơn.
            - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

Originally posted by 14520002 View Post
              Em có thể bắt xe 33 và 19 ngay trạm cầu vượt Gò Dưa hoặc chợ Tam Bình (2 trạm này gần nhau nên em đi thử coi cái nào gần hơn, anh nhớ lượt từ ĐHQG về thì nó sẽ xuống gần cầu vượt đó).
              Hoặc là bắt xe 141 ở cầu vượt Gò Dưa, lên xe hỏi người ta bắt xe số 8 ở trạm nào. Anh nhớ nó có xuống đường Võ Văn Ngân đó.

Cả 3 tuyến này để vào trường thì em có thể xuống trạm KTX khu A. Riêng xe 19 và số 8 thì xuống bến luôn, nó nằm đối diện cổng trường Nhân văn nên sẽ đi bộ gần hơn.
              E đang hỏi tuyến từ trường về chợ tam bình ạ. E mới biết đi mà chưa biết về

Comment

thì đi về nó cũng như lúc đi mà e :doubt:

Comment

Ta đã chỉ chiêu lượt về mà nó không đọc má ơi :v
                  - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

[QUOTE=15520953;356537]thì đi về nó cũng như lúc đi mà e :doubt:[
                    đi thì bên đây đường về thì lại bên kia nên ko về được nhà a ạ

Comment

[QUOTE=16521290;356541]
                      Originally posted by 15520953 View Post
                      thì đi về nó cũng như lúc đi mà e :doubt:[
                      đi thì bên đây đường về thì lại bên kia nên ko về được nhà a ạ
                      Thế này, có 3 phương án về cho em: 33, 19, (8 + 141), em bỏ ra 3 ngày thử nghiệm xong rồi thích chọn cái nào thì chọn, đi học cả năm chứ có phải mấy ngày đâu em lo. Lúc về xuống Ngã tư Gò Dưa chắc chắn em vẫn sẽ qua được bên kia đường (anh đã từng từ chợ Tam Bình qua bên kia đường để đón 33 về An Sương :doubt: )

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X