Announcement

Collapse
No announcement yet.

các bạn thân yêu ơi ! giúp mình chọn trường thứ 2 với [click here plz ]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Thôi năm nay ko đc thì sang năm ta thi lại ... đâu nhất thiết phải đậu "bằng mọi giá" thế đâu ... ngày xưa xém chút mình cũng thi lại rồi, ai ngờ hoàn cảnh đưa đẩy vào KTMT, phát hiện nó thích hợp với mình thế là yêu
    Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
    Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by paladin_it1 View Post
      @ vmd190592 : ý kiến của bạn rất hay , tks bạn.
      @ 09520399 : nếu không đậu uit thì mình nộp NV2 qua SPKT chứ k cần thi hả bạn ?
      @ 08520270 : kinh tế nhà mình k cho phép :P tks bạn
      @ 11520045 ,08520206 ,10520526 : đh SPKT ,TĐ Thắng , Duy Tân là tr công lập hay sao vậy bạn ?
      tks các bạn khác nhiều
      Hình như là trường Dân lập
      Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

UIT nếu NV1 bạn thi không đủ điểm của ngành mình mong muốn thì trường xét cho bạn qua ngành khác thấp điểm hơn 1 xíu...Yên tâm là các ngành ở UIT đều có cơ hội tốt cả, không có chuyện ngành nào hay ngành nào không hay đâu

Comment

Nhà mình ở gần ĐH Duy Tân nên biết cái này, hy vọng giúp đc bạn
          ĐH Duy Tân là ĐH dân lập, thành lập năm 1995 , đc doanh nghiệp thừa nhận chất lượng
          Học phí cỡ 6->8 triệu 1 học kì, nó ở trung tâm TP Đà Nẵng, điểm trúng tuyển là bằng điểm sàn, kể cả NV2
          Duy Tân mạnh về nhóm ngành IT và xây dựng, còn mấy ngành còn lại thì mình ko rõ

Comment

ĐH SPKT thì tiền học hiện giờ thấp hơn của mình thì phải!
            Còn ĐH Hoa Sen thì học phí hơi cao nhưng cũng rất mạnh về CNTT, hi vọng bạn chọn được trường tốt.
            Lúc trước mình cũng tính là nếu rớt UIT thì sẽ vào 1 trong 2 trường đó ak, mình cảm thấy 2 trường đó là tốt rồi!

Comment

thành thật cảm ơn các bạn nhiều , chúc các bạn thât nhiều sức khỏe

Comment

Originally posted by 08520206 View Post
                Hoa Sen cũng OK
                Thằng bạn mình = tuổi, ngày xưa rớt bên UIT đang học bên Tôn Đức Thắng, lương nó bây giờ trên 10tr (chưa ra trường nha :P)
                cậu ấy học ngành i` thế anh ?

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X