Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông báo Lịch học và Thời khóa biểu khóa 2016

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thông báo Lịch học và Thời khóa biểu khóa 2016

1. Lịch Sinh hoạt công dân Sinh viên đầu khóa

Lưu ý:
    - Ngày 29/8/2016: Sinh viên học tại Trường ĐH Công nghệ Thông tin
    - Ngày 30/8 - 1/9/2016: Sinh viên học tại Hội trường Nhà Điều hành ĐHQG-HCM
    (Bản đồ: http://goo.gl/eFHnGi)
    - Sáng ngày 5/9/2016: Khai giảng năm học 2016 - 2017 tại Hội trường Nhà Điều hành ĐHQG-HCM
    - Chiều ngày 5/9/2016: Sinh viên học theo thời khóa biểu (theo dõi tại https://daa.uit.edu.vn/sinhvien/thoikhoabieu)

2. Thời khóa biểu khóa 2016
    Sinh viên theo dõi thời khóa biểu tại https://daa.uit.edu.vn/sinhvien/thoikhoabieu (đăng nhập bằng tài khoản chứng thực)

Screen Shot 2016-08-27 at 8.44.38 AM.png14087553_671651439656944_1395112698_o.jpg
    Last edited by longdp; 27-08-2016, 09:34.
    "We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

tuần sinh công dân là làm gì mà nhiều ngày vậy ạ:misdoubt:

Comment

Originally posted by 16521073 View Post
      tuần sinh công dân là làm gì mà nhiều ngày vậy ạ:misdoubt:
      Như vậy người ta mới gọi là Tuần, chứ không thì gọi là Ngày rồi em
      "We hold information,we own the world"
      ------------o0o------------

Comment

Thời khóa biểu của em chỉ có 3 môn GT1, GDTC1, ĐSTT thì phải đi đăng kí các môn còn lại hả thầy

Comment

Untitled.png Cho em hỏi sao TKB của em chỉ có từng này buổi học?

Comment

mình còn chưa có nữa là

Comment

Originally posted by 16520448 View Post
              [ATTACH=CONFIG]19863[/ATTACH] Cho em hỏi sao TKB của em chỉ có từng này buổi học?
              Chào bạn, có thể do phòng đào tạo chưa cập nhật TKB cho bạn đầy đủ, có thê sau vài ngày nữa sẽ được cập nhật. Bạn nhớ kiểm tra lại kĩ xem có đủ các môn như Nhập môn lập trình (IT001), Nhập môn điện tử (PH001), Giải tích 1 (MA001), Đại số tuyến tính (MA003), giáo dục thể chất (PE001) và lớp tiếng anh (mã môn dạng ENxxx). Nếu không đủ thì lên phòng đào tạo đại học (A120 nhà A - gần chỗ nhận số thứ tự khi nộp hồ sơ).
              Thêm nữa, trong tuần có thể bạn sẽ có 1 vài ngày nghỉ (thường là 1 ngày) và các buổi không có tiết học do học chế tín chỉ.
              - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

Originally posted by Desire98 View Post
                Thời khóa biểu của em chỉ có 3 môn GT1, GDTC1, ĐSTT thì phải đi đăng kí các môn còn lại hả thầy
                Bạn không phải tự đăng kí nhé. HK 1 phòng đào tạo sẽ tự sắp lịch cho bạn. Tuy nhiên nếu sau này lịch không được cập nhật thì bạn sẽ phải lên phòng ĐT để báo nhé.

Ps: Là sinh viên rồi, bạn nên dùng tài khoản chứng thực (TK MSSV có dạng 1652xxxx) của mình để đặt câu hỏi nhé.

Comment

Cho em hỏi một số vấn đề, ac giúp e ha
                  Tkb của em sáng 05/09 là có Môn thường gọi là thể dục, trùng với lịch khai giảng, v là buổi đó k học r phai k ak?
                  Tân sjnh viên cần có đồng phục như thế nào khi học Td buổi đầu ạ? Quần td chắc r mà mình mua tại trường hay ra ngoài mua, áo nữa, r nhất định bọn em phải mang giày bata đi học hay được mang giày khác k ạ?
                  Còn trong tkb có môn it001 mở ngoặc (clc) em nghĩ là dành cho sv của lớp clc phải k ak? Còn môn It001. H18 chính quy bắt đầu từ ngày 26/09 luôn ấy a.c
                  Em học bên mmt.
                  Mới vô đọc tkb còn nhiều thắc mắc
                  Mong a.c thông cảm, chỉ giáo giúp em.

Comment

em là tân sinh viên và giờ thì tkb không có dử liệu khóa 2016-2017

mong a vị giải đáp kb của e vẩn chưa có gì

Comment

s e van chua co tkb vay ....anh chi giai thic e voi ;'(

Comment

Originally posted by 16521387 View Post
                        Cho em hỏi một số vấn đề, ac giúp e ha
                        Tkb của em sáng 05/09 là có Môn thường gọi là thể dục, trùng với lịch khai giảng, v là buổi đó k học r phai k ak?
                        Tân sjnh viên cần có đồng phục như thế nào khi học Td buổi đầu ạ? Quần td chắc r mà mình mua tại trường hay ra ngoài mua, áo nữa, r nhất định bọn em phải mang giày bata đi học hay được mang giày khác k ạ?
                        Còn trong tkb có môn it001 mở ngoặc (clc) em nghĩ là dành cho sv của lớp clc phải k ak? Còn môn It001. H18 chính quy bắt đầu từ ngày 26/09 luôn ấy a.c
                        Em học bên mmt.
                        Mới vô đọc tkb còn nhiều thắc mắc
                        Mong a.c thông cảm, chỉ giáo giúp em.
                        Vấn đề có nghỉ hay không thì anh không biết nhé.

Còn việc học thể dục, các bạn có thể mặc áo thun nào thoải mái cũng được, đừng mặc đồ nổi quá (vì dễ gây chú ý thôi )). Quần cũng là quần thể dục, recommend là quần có khả năng co giãn tốt vì các bạn sẽ được tập ở level cao hơn thời học THPT. Quần có thể mua ở ngoài.
                        Giày bắt buộc là giày thể thao như bata, giày đá banh, tennis,... Trừ trường hợp đau chân.

IT001.Hxx.CLC là mã lớp chất lượng cao nhé

Comment

Originally posted by 16520958 View Post
                          s e van chua co tkb vay ....anh chi giai thic e voi ;'(
                          Chào bạn.
                          Phòng đào tạo chưa kịp cập nhật cho bạn nhé. Bạn có thể đọc lại post #1 để biết thêm chi tiết.

Comment

cho em hỏi là Sinh Hoạt Công Dân là bắt buộc phải đi hay sao ạ em cám ơn nhiều ạ !

Comment

Originally posted by 16520470 View Post
                              cho em hỏi là Sinh Hoạt Công Dân là bắt buộc phải đi hay sao ạ em cám ơn nhiều ạ !
                              Đúng rồi đó bạn. Bắt buộc đi và có điểm danh (cái này tùy phòng công tác sinh viên nhé). Khuyến khích bạn nên đi vì chắc chắn nó sẽ có ích cho bạn. (Theo cảm nhận cá nhân)

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X