Announcement

Collapse
No announcement yet.

Về vấn đề khai giảng của trường mình

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Về vấn đề khai giảng của trường mình

Các anh chị và thầy cô cho e hỏi.TKB của em có 1 lớp hc vào sáng ngày 5/9 trùng với ngày khai giảng của trường mình,và e sáng hôm đó thì có việc quan trọng bên trường cấp 3 cũ.cho e hỏi là liệu e không tham gia khai giảng có được k? và lớp đó-giáo duc thể chất (7g30-9g45) có hc sáng ngày khai giảng k?(nếu có mà e nghỉ thì có ảnh hưởng tới kết quả hc tập k ạ)

Originally posted by 16521098 View Post
    Các anh chị và thầy cô cho e hỏi.TKB của em có 1 lớp hc vào sáng ngày 5/9 trùng với ngày khai giảng của trường mình,và e sáng hôm đó thì có việc quan trọng bên trường cấp 3 cũ.cho e hỏi là liệu e không tham gia khai giảng có được k? và lớp đó-giáo duc thể chất (7g30-9g45) có hc sáng ngày khai giảng k?(nếu có mà e nghỉ thì có ảnh hưởng tới kết quả hc tập k ạ)
    Chào bạn, thường ngày lễ của trường thì các bạn sẽ được nghỉ học. Tuy nhiên bạn cần chờ thông báo chính thức từ nhà trường.
    - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

- lên đại học sẽ có nhiều vấn đề trùng lịch, bạn sẽ phải lựa chọn cái nào quan trọng hơn cái nào thôi
      - khai giảng thì THEO MÌNH NGHĨ là không bắt buộc
      - GDTC có thể trường sẽ cho nghỉ, nếu không thì cả đám bạn nghỉ luôn, bạn không cô đơn đâu , còn kết quả học tập mình nghĩ chẳng ảnh hưởng gì khi nghỉ điểm danh vài buổi (các môn quan trọng trên trường còn không sao, vì đại học là tự học mà)

Comment

cho e hỏi, trường mình có tổ chức các hoạt động chào đón tân sinh viên k ạ

Comment

Originally posted by 16520134 View Post
          cho e hỏi, trường mình có tổ chức các hoạt động chào đón tân sinh viên k ạ
          mình cũng muốn hỏi như bạn

Comment

sẽ có tb sớm thôi, các bạn chờ đi

Comment

Originally posted by 16520572 View Post
              mình cũng muốn hỏi như bạn
              Yên tâm, năm nào cũng có )))) P.CTSV sẽ thông báo sớm thôi. Các bạn nhớ đi đầy đủ để được cộng ĐRL
              - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X