Announcement

Collapse
No announcement yet.

Visual 2015 thông báo hết hạn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Visual 2015 thông báo hết hạn

Em tải Visual 2015 community trên dreampark và cài nó gần một tháng.Hôm qua mở lên thấy nó thông báo đang sử dụng bản dùng thử và phải mua hoặc đăng
    nhập.Em thử đăng nhập bằng tài khoản dreampark trường cấp nhưng không được.
    Nó thông báo còn 12 ngày.
    Cho em hỏi giờ mình phải làm gì ạ?
    :cry::cry:

Của mình cũng mới hết hạn nè :surrender: còn cái VS2010 không thấy trên dreamspark luôn

Comment

Originally posted by 16521073 View Post
      Em tải Visual 2015 community trên dreampark và cài nó gần một tháng.Hôm qua mở lên thấy nó thông báo đang sử dụng bản dùng thử và phải mua hoặc đăng
      nhập.Em thử đăng nhập bằng tài khoản dreampark trường cấp nhưng không được.
      Nó thông báo còn 12 ngày.
      Cho em hỏi giờ mình phải làm gì ạ?
      :cry::cry:
      Visual lấy bản quyền thì phải dùng tài khoản Microsoft office 365 trường cấp nhé bạn, bạn lên daa --> sinh viên --> thông tin tk office 365 để xem acc của mình và bản community là bản free vĩnh viễn nhưng phải log tk vào để lấy bản quyền :sogood:

Comment

Chào bạn.

Bạn đã order bản Visual chưa? Nếu đã rồi thì bạn có thể nhập đăng nhập bằng mail trường đã đăng kí cho bạn trong hệ thống của Microsoft Imagine (tên mới của Dreamspark). Hoặc có thể nhập key bình thường luôn hen ))
        - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

Hiện nay DreamSpark đã đổi tên rồi mà các bạn :sogood:

Comment

Originally posted by 14520002 View Post
            Chào bạn.

Bạn đã order bản Visual chưa? Nếu đã rồi thì bạn có thể nhập đăng nhập bằng mail trường đã đăng kí cho bạn trong hệ thống của Microsoft Imagine (tên mới của Dreamspark). Hoặc có thể nhập key bình thường luôn hen ))
            anh hướng dẫn cụ thể hơn cho em với !!!Screenshot (2).png[ATTACH=CONFIG]20221[/ATTACHr
            em thử có vậy thôi anh ơi!
            Attached Files

Comment

Originally posted by 16521073 View Post
              anh hướng dẫn cụ thể hơn cho em với !!![ATTACH=CONFIG]20220[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]20221[/ATTACHr
              em thử có vậy thôi anh ơi!
              bạn đăng nhập bằng mail Microsoft thông thường á, nếu ko được ib qua fb.com/pokerface1608 mình giúp cho

Comment

Originally posted by 15520138 View Post
                bạn đăng nhập bằng mail Microsoft thông thường á, nếu ko được ib qua fb.com/pokerface1608 mình giúp cho
                Dạ em hiểu hiểu rồi.Hết báo hết hạn rồi ạ.Cảm ơn anh nhiều!!!
                :happy::happy:

Comment

đăng nhập = tài khoản mail đuôi ms.uit.edu.vn nha :3

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X