Announcement

Collapse
No announcement yet.

No CV go Solazu on IT Jobs: Tham Quan Công Ty SOLAZU và Ứng tuyển Thực Tập Sinh

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• No CV go Solazu on IT Jobs: Tham Quan Công Ty SOLAZU và Ứng tuyển Thực Tập Sinh

(100KB)

Bạn là sinh viên IT?

+ Có lúc nào bạn thắc mắc về môi trường làm việc của một công ty Phát Triển Phần Mềm sẽ trông như thế nào?
    + Hay bạn sắp ra trường nhưng vẫn chưa định hướng được mình cần có những kỹ năng nào cho công việc của một Developer sắp tới?
    + Bạn đang băn khoăn không biết thời điểm thực tập nào là phù hợp?
    + Hay cần phải chuẩn bị những gì để tham gia ứng tuyển việc làm?

“No CV go SOLAZU on IT jobs” là một chương trình dành riêng cho các bạn sinh viên năm 3 trở chuyên ngành IT hoặc các bạn vừa mới tốt nghiệp, đang tìm kiếm việc làm chuyên ngành IT, Công Nghệ Phần Mềm,...
    Không cần CV ứng tuyển, Tham gia “No CV go SOLAZU on IT jobs” bạn vẫn sẽ được:

+ Tham quan trực tiếp môi trường làm việc tại SOLAZU và hiểu được quy trình để hoành thành 1 dự án tại công ty.
    + Được chia sẽ những kỹ năng cần thiết đối với mỗi Team từ các anh chị Leader các nhóm trong SOLAZU.
    + Được hướng dẫn cách thức hoàn thiện CV ứng tuyển[/B][/COLOR] cũng như kinh nghiệm phỏng vấn tại các công ty về công nghệ.
    + Và đặc biệt hơn, Tham Gia Phỏng Vấn Ngay tại chương trình để có CƠ HỘI THỰC TẬP CÓ LƯƠNG, nhận việc ngay vào đầu tuần tiếp theo.

Không cần CV,Đăng ký tham gia ngay tại:>>goo.gl/JBzz0b<<

hoặc scan mã QR code

Cập nhật thông tin mới nhất từ: >>facebook.com/events/1776634305923046<<

Các vị trí tuyển dụng thực tập sinh của SOLAZU

Thực tập sinh Front-end (HTML/CSS)
    Thực tập sinh Back-end (PHP & WordPress)
    Thực tập sinh Design

-----------------------------------------------------
    Đến với SOLAZU, cái bạn thiếu là Kinh Nghiệm
    Chúng Tôi Sẽ Trao Nó Cho Bạn

Tiếp nối thành công của ngày hội "NO CV GO SOLAZU ON IT JOBS" 16/11 vừa qua, Solazu tiếp tục tổ chức đợt 2 vào ngày 23/11 này dành cho các bạn sinh viên chưa được tham gia.

Các bạn sinh viên nhanh chóng đăng ký ngay tại link để có ngay tấm vé tham quan trực tiếp tại Solazu cùng cơ hội thực tập có lương

Bạn có gì sau khi tham gia chương trình “No CV go SOLAZU on IT jobs” của SOLAZU ? - Được tham quan trực tiếp 1 buổi làm việc tại công ty Solazu, bạn sẽ hiểu rõ hơn về quy trình làm việc của các bộ phận trong một công ty IT để hoàn thành dự án. - Được hướng dẫn "Những điểm cần lưu ý khi chuẩn bị CV và Tham gia phỏng vấn tại các công ty IT" do Giám đốc Nhân Sự SOLAZU: Ms Vĩnh Lan chia sẽ. - Biết được cần phải chuẩn bị những gì trước khi tốt nghiệp để có công việc tốt như mong muốn. - Phỏng vấn trực tiếp tại cty để có Cơ Hội Thực Tập Có Lương ngay lập tức vào đầu tuần sau. + Thời gian: Chiều Thứ Tư, ngày 23/11/2016, từ 16h30 - 18h00 + Địa điểm: Công ty Solazu: tầng 2 tòa nhà Hà Vinh, 55-57 Nguyễn Văn Giai, Quận 1, Tp HCM + Đối tượng tham gia: - Sinh viên năm 3, 4 trở lên ngành Công Nghệ Thông Tin, Công Nghệ Phần Mềm, .... - Các bạn vừa tốt nghiệp và đang tìm việc trong ngành IT * Để được tham gia, các bạn vui lòng đăng ký theo mẫu form bên dưới. Với các bạn muốn tham gia phỏng vấn trực tiếp, nhận việc ngay tại chương trình, vui lòng gửi kèm bảng điểm về địa chỉ mail [hr@solazu.com]

Last edited by phuonght; 21-11-2016, 08:51.

Comment

Cho em hỏi là phỏng vấn bao lâu có kết quả vậy ạ? Đậu hay rớt cũng được gọi hay sao ? Bữa em mới phỏng vấn mà chưa thấy kết quả

Comment

Chào Sang, kết quả đã có rồi nhé Sang. Trong hôm nay hoặc trễ nhất ngày mai sẽ có mail thông báo kết quả tới từng bạn nhé em !

Comment

Dạ em chào a [MENTION=83583]phuonght[/MENTION] ! cho em hỏi là nếu fail hay pass gì cũng được mail đúng không ạ ? cám ơn a!

Comment

đúng rồi nhé Phát. Các bạn đã tham gia phỏng vấn trong ngày 16/11 vừa rồi đều sẽ nhận được mail thông báo kết quả. Trễ nhất là mai sẽ có mail cho em nhé !

Comment

dạ cám ơn a [MENTION=83583]phuonght[/MENTION] . Dạ cho e hỏi thêm 1 câu nữa là PHP cty mình tuyển là PHP thuần hay có làm framework nào không anh ?

Comment

Bên mình có tuyển full-stack Nodejs ko bạn?

Comment

@13520609 nếu Phát có tham gia Đợt Tham Quan và Tìm hiểu cty SOLAZU thì sẽ hiểu hơn về định hướng, ngôn ngữ của SOLAZU đang theo đuổi nhé !
                  [MENTION=20350]12520884[/MENTION] tạm thời cty chưa có kế hoạch tuyển Nodejs nha Nhật

Các bạn sinh viên muốn rõ hơn về lĩnh vực, định hướng và sản phẩm của SOLAZU thì có thể đăng ký tham gia Chương Trình Tham Quan SOLAZU và Ứng Tuyển Thực Tập nhé ^^

Link giới thiệu: https://forum.uit.edu.vn/threads/647...ghlight=solazu
                  Last edited by toannv; 15-12-2016, 16:03.

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X