Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tham Quan Môi Trường Làm Việc SOLAZU và Ứng Tuyển Thực Tập Có Lương

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tham Quan Môi Trường Làm Việc SOLAZU và Ứng Tuyển Thực Tập Có Lương

Tiếp nối thành công của chương trình NO CV GO SOLAZU ON IT JOBS đợt 1 và đợt 2 vừa qua, Solazu tiếp tục mang đến các bạn sinh viên cơ hội trải nghiệm Môi Trường Làm Việc của SOLAZU, đồng thời trao đến Cơ Hội Thực Tập Có Lương cho các bạn ngay từ khi còn ngồi ở ghế nhà trường.

Chương trình NO CV GO SOLAZU ON IT JOBS Đợt 3 được tổ chức vào 16h-18h ngày 28/12/2016 tại văn phòng SOLAZU: Lầu 2, 55-57 Nguyễn Văn Giai, Phường Đakao, Quận 1, TP.HCM

Đến với chương trình bạn sẽ được:

+ Tham quan trực tiếp môi trường làm việc tại SOLAZU và hiểu được quy trình để hoành thành 1 dự án tại công ty.
    + Được chia sẽ những kỹ năng cần thiết đối với mỗi Team từ các anh chị Leader các nhóm trong SOLAZU.
    + Được hướng dẫn cách thức hoàn thiện CV ứng tuyển cũng như kinh nghiệm phỏng vấn tại các công ty về công nghệ.
    + Và đặc biệt hơn, Tham Gia Phỏng Vấn Ngay tại chương trình để có CƠ HỘI THỰC TẬP CÓ LƯƠNG, nhận việc ngay vào đầu tuần tiếp theo.

Không cần CV, Bạn vẫn có thể đăng ký tham gia ngay tại link: https://goo.gl/U0oUWP

-----------------------------------------------------
    Đến với SOLAZU, cái bạn thiếu là Kinh Nghiệm
    Chúng Tôi Sẽ Trao Nó Cho Bạn

Một số hình ảnh tham gia của chương trình đợt 1 & 2 vừa qua:

-----------------------------------------------------
    Đến với SOLAZU, cái bạn thiếu là Kinh Nghiệm
    Chúng Tôi Sẽ Trao Nó Cho Bạn

Last edited by phuonght; 14-12-2016, 15:59.

Bản thân mình thấy chương trình này rất bổ ích, các anh chị ở trong công ty cũng vui vẻ và rất nhiệt tình giải đáp những thắc mắc của mình, môi trường làm việc cũng rất thân thiện. Nếu thích thì các bạn cứ đi thử rồi trải nghiệm

Comment

Em sinh viên năm nhất mà có nguyện vọng muốn tham gia được không ạ?

Comment

Chương trình ưu tiên các bạn sinh viên năm 3 và năm 4 hơn đó em 16520072 . Vì các bạn này sẽ có lịch học thoáng hơn, có thể tham gia đủ thời gian training tại cty. Và các bạn năm 3 năm 4 cũng có nền tảng rồi nên sẽ dễ training hơn.

Tuy nhiên, vừa rồi bên anh cũng có nhận 1 bạn chỉ mới năm 2 nhưng tư duy khá tốt và cũng có nền tảng về front-end. Nếu em tự tin và cảm thấy phù hợp thì cứ đăng ký đi nhé ^^

Comment

Hi các bạn sinh viên !

Trong giai đoạn đăng ký cho đợt tham quan lần thứ 3 của cty SOLAZU, anh có nhận được 1 số ý kiến phản hồi của các bạn là nên dời lại thời gian tham quan vào sau Noel sẽ thuận tiện hơn cho sinh viên trường mình.

Vì vậy anh thông báo với các bạn lịch Tham Quan cty SOLAZU đợt 3 sẽ chính thức dời lại vào ngày thứ 4 tuần tiếp theo (tức là 28/12).

Các bạn sinh viên đã đăng ký rồi thì yên tâm là gần đến ngày của chương trình thì cty sẽ gọi điện cho các bạn để xác nhận lại.

Còn các bạn chưa đăng ký thì sao, nhanh tay đăng ký tại link: https://goo.gl/U0oUWP . SOLAZU luôn vui mừng chào đón mọi người ^^

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X