Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học bổng thạc sĩ, tiến sĩ tại Toulouse-Pháp (hạn 3/2/2019 và 24/2/2019)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Học bổng thạc sĩ, tiến sĩ tại Toulouse-Pháp (hạn 3/2/2019 và 24/2/2019)

Chào các bạn, mình là cựu sv UIT. Nơi mình đang công tác đang có học bổng:
    The page you are looking for might have been removed, had its name changed, or is temporarily unavailable.

The page you are looking for might have been removed, had its name changed, or is temporarily unavailable.

Bằng cử nhân/kĩ sư VN được nộp vào M2 nhé (không bắt buộc tiếng Pháp).

P/S: các năm trước đã có nhiều sv VN được nhận (dù không nói tiếng Pháp như các nước Algeri, Maroc, Bờ Biển Ngà, Senegal,...): http://www.cimi.univ-toulouse.fr/en/...ful-applicants

vậy là năm thứ nhất của M2 là mình tự chi trả mà không có học bổng ạ?

Comment

Originally posted by 15520868 View Post
      vậy là năm thứ nhất của M2 là mình tự chi trả mà không có học bổng ạ?
      Như link trên thì M2 có học bổng nhé em (ở Pháp, M1 học 1 năm, M2 cũng chỉ 1 năm). Em tốt nghiệp ở UIT thì có thể đăng kí vào thẳng M2, không cần bắt đầu từ M1 (ai học chương trình ĐH 3 năm muốn học lên thì phải học M1 trước, rồi mới tới M2).

Nếu em muốn xin học bổng học tiếp năm 3 đại học ở Toulouse, hoặc M1/M2 thì có thể xem 1 học bổng khác (ngành trí tuệ nhân tạo) trong file kèm nhé.

Attached Files

Comment

Originally posted by tmthuyen View Post

Như link trên thì M2 có học bổng nhé em (ở Pháp, M1 học 1 năm, M2 cũng chỉ 1 năm). Em tốt nghiệp ở UIT thì có thể đăng kí vào thẳng M2, không cần bắt đầu từ M1 (ai học chương trình ĐH 3 năm muốn học lên thì phải học M1 trước, rồi mới tới M2).

Nếu em muốn xin học bổng học tiếp năm 3 đại học ở Toulouse, hoặc M1/M2 thì có thể xem 1 học bổng khác (ngành trí tuệ nhân tạo) trong file kèm nhé.
        dạ em cảm ơn

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X