Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sun* HCM tuyển dụng 02 Web Fresher ( Full time - No Experience Required)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sun* HCM tuyển dụng 02 Web Fresher ( Full time - No Experience Required)

Với tầm nhìn dài hạn là xây dựng thế hệ kỹ sư mới xuất sắc về cả chuyên môn và kỹ năng mềm, Sun* Inc. tuyển dụng những bạn sinh viên sắp tốt nghiệp hoặc mới ra trường để đào tạo trở thành nguồn nhân lực then chốt cho công ty.

Lộ trình đào tạo theo quy chuẩn Nhật Bản kết hợp với sự hướng dẫn của đội ngũ chuyên gia, trainers tâm huyết đã đào tạo thành công nhiều lứa kỹ sư giỏi về kỹ thuật và chuyên nghiệp trong phong cách làm việc. Môi trường làm việc trẻ trung, năng động, đề cao tính nhân văn và tính chủ động, sáng tạo của từng cá nhân sẽ là nơi thích hợp để các bạn học hỏi, tích lũy kinh nghiệm và phát triển bản thân.

Yêu cầu:
    • Sinh viên sắp tốt nghiệp, hoặc mới tốt nghiệp có thể đi làm full-time
    • Nắm vững kiến thức nền tảng (OOP, Cấu trúc dữ liệu và giải thuật...)
    • Có hiểu biết về một trong các ngôn ngữ lập trình: Java, PHP, Ruby, C#, Python...
    • Có kinh nghiệm làm việc thực tế là điểm cộng
    • Có khả năng đọc hiểu tài liệu chuyên ngành bằng tiếng Anh
    • Đam mê với lập trình, sẵn sàng học hỏi
    • Có khả năng làm việc nhóm, làm việc độc lập, có tinh thần trách nhiệm cao.

Nhận mức lương ~ 8.000.000 VND/tháng trong thời gian thử việc. Mức lương điều chỉnh ~8.500.000-10.000.000 VND theo năng lực khi trở thành nhân viên chính thức.

Gửi CV vào địa chỉ email: vuong.thi.hoa@sun-asterisk.com

Hoặc skype vuonghoa.hr nhé

Cách đây 2 tháng mình có đi phỏng vấn chỗ này thì thử việc chỉ có 4tr full-time thôi còn part-time thì sẽ bị chia tiền ra,nên mình không biết thông tin lương trên post có đúng với hiện tại không nên mong các bạn cân nhắc.

Comment

Originally posted by 15520545 View Post
      Cách đây 2 tháng mình có đi phỏng vấn chỗ này thì thử việc chỉ có 4tr full-time thôi còn part-time thì sẽ bị chia tiền ra,nên mình không biết thông tin lương trên post có đúng với hiện tại không nên mong các bạn cân nhắc.
      Hi em,

Chị đã check lại hệ thống, em đi phỏng vấn vào ngày 1/4. Em apply vị trí Intern.

Đới với Intern mức trợ cấp là 4,2tr gross và đảm bảo tối thiểu là 2,5 ngày/ tuần. Tính chất ở HCM dự án liên tục nên nếu Inern mà sắp xếp có thể làm nhiều hơn 2,5 ngày thì cực kỳ tốt.
      Công ty chưa có trường hợp nào như em nói cả.

Nếu có bị nhầm lẫn thông tin nào đó thì chị xin xác nhận lại là thông tin post ra là chính xác chứ không phải để làm cảnh đâu.

Cảm ơn em.

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X