Announcement

Collapse
No announcement yet.

xin mọi người tư vấn điểm giúp em

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xin mọi người tư vấn điểm giúp em

Kì thi vừa qua em đã đạt được số điểm là 24.25 ở khối A. Em mong được mọi người tư vấn,với số điểm đó em có cơ hội đổ vào ngành kỹ thuật máy tính với khoa học máy tính không ạ. Thật ra em rất thích lập trình, em muốn học ngành nào đó liên quan đến lập trình, nhưng em thì nghĩ khả năng đổ vào ngành kĩ thuật phần mềm là không được cao, nên em chọn hai ngành trên mọi người có thể tư vấn để em hiểu rõ hơn về hai ngành đó cũng như để em biết mình nên chọn gì là phù hợp. Cho em hỏi điểm chuẩn của trường vào các ngành có xét khối A có biến động hay tăng đột biến không ạ. Xin cảm ơn

Originally posted by luongvanthanh View Post
    Kì thi vừa qua em đã đạt được số điểm là 24.25 ở khối A. Em mong được mọi người tư vấn,với số điểm đó em có cơ hội đổ vào ngành kỹ thuật máy tính với khoa học máy tính không ạ. Thật ra em rất thích lập trình, em muốn học ngành nào đó liên quan đến lập trình, nhưng em thì nghĩ khả năng đổ vào ngành kĩ thuật phần mềm là không được cao, nên em chọn hai ngành trên mọi người có thể tư vấn để em hiểu rõ hơn về hai ngành đó cũng như để em biết mình nên chọn gì là phù hợp. Cho em hỏi điểm chuẩn của trường vào các ngành có xét khối A có biến động hay tăng đột biến không ạ. Xin cảm ơn
    Chào em!
    Với số điểm đó, em có khả năng cao đậu vào ngành Khoa học máy tính và Kỹ thuật Máy tính. Nếu muốn chắc ăn em có thể đăng ký thêm các nguyện vọng sau là chương trình CLC của 2 ngành đó.
    Nếu em thích lập trình thì Khoa học Máy tính là sự lựa chọn chính xác.
    Em xem thêm https://forum.uit.edu.vn/threads/66474
    Chúc em may mắn.

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X