Announcement

Collapse
No announcement yet.

Những Điều cần lưu ý đối với TÂN SINH VIÊN KHÓA 12 (2017)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Cho e hỏi khi nào thì công bố trúg tuyển hệ tài năng vậy ạ. Ban đầu e ngành cntt sau đó các chị chỗ nộp hồ sơ kêu e chuyển qua attt hệ tài năng mà mai sh đầu khóa r, e phải làm sao

Comment

Originally posted by xsKaisx View Post
      Cho e hỏi khi nào thì công bố trúg tuyển hệ tài năng vậy ạ. Ban đầu e ngành cntt sau đó các chị chỗ nộp hồ sơ kêu e chuyển qua attt hệ tài năng mà mai sh đầu khóa r, e phải làm sao
      Hiện tại chưa hết hạn nộp đơn xét chương trình tài năng, nên chưa có công bố kết quả. Em vẫn theo học và sinh hoạt tại bộ môn Khoa học và Kỹ thuật thông tin nhé!

Originally posted by 17520412 View Post
      cho mình hỏi, học xong 1 năm đầu tiên có được đổi ngành học ko ạ, ví dụ như e học hệ thống thông tin vậy e có được đổi sang ngành kĩ thuật máy tính ko ạ? Nếu đổi được thì khi nào được phép đổi ạ?
      Trong năm đầu tiên, sinh viên không được phép chuyển ngành đào tạo. Việc chuyển ngành em có chuyển sau khi học xong năm 1, và việc chuyển sẽ theo quy chế đào tạo. Em có thể xem quy chế đào tạo ở website P. Đào tạo đại học (http://daa.uit.edu.vn)
      "We hold information,we own the world"
      ------------o0o------------

Comment

Cho e hỏi tuyến xe bus nào từ ktx B ra đh cntt và ngc lại. Trên e xem ko hiểu lắm

Comment

Cho e hỏi tuyến xe bus nào từ ktx B ra đh cntt và ngc lại. Trên e xem ko hiểu lắm
          1. Đi số 33 hoặc 99 dừng truớc cổng xa lộ hà nội ,xong đi vào
          2. Bắt 53 đến bến xe buýt đại học quốc gia xong đi bộ dô ( cái này hơi xa)

Comment

Cho e hỏi e đã nộp đơn vào attt hệ tài năg thì thông tin trúg tuyển hệ tài năg công bố ở đâu. T2 e học tkb của cntt hay lsao?

Comment

Cho e hỏi e đã nộp đơn vào attt hệ tài năg thì thông tin trúg tuyển hệ tài năg công bố ở đâu. T2 e học tkb của cntt hay lsao?
              Em học theo TKB của em trên DAA nha. Có quyết định trúng tuyển rồi thì mới học theo tài năng. Klq là sv của trường rồi thì xài tài khoản chứng thực đi nhe.
              - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

Đổi thẻ sinh viên khi chuyển sang học chương trình tài năng

Xin chào thầy/cô . Em tên là Lâm Trường, đang theo học tại khoa cnpm của uit khóa 12
                Em xin hỏi về vấn đề cập nhật thẻ sv mới sau khi em đã được xét trúng tuyển lớp tài năng của khoa khmt
                Khi nào thẻ mới được làm xong và có phải đóng thêm lệ phí làm thẻ ko ạ
                Em xin cảm ơn

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X