Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về việc xét tuyển nguyện vọng.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về việc xét tuyển nguyện vọng.

Chào mọi người, đợt xét tuyển vừa rồi em của em không đủ điểm đậu chính quy ở tất cả nguyện vọng nhưng đủ điểm đậu chương trình chất lượng cao. Em muốn chuyển sang xét tuyển lớp chất lượng cao được không ạh? Và làm cách nào để đăng ký xét tuyển ạh?

Originally posted by 10520441 View Post
    Chào mọi người, đợt xét tuyển vừa rồi em của em không đủ điểm đậu chính quy ở tất cả nguyện vọng nhưng đủ điểm đậu chương trình chất lượng cao. Em muốn chuyển sang xét tuyển lớp chất lượng cao được không ạh? Và làm cách nào để đăng ký xét tuyển ạh?
    Chào em, đợt tuyển vừa rồi đã có thông báo điểm chuẩn chính thức trên website Tuyển sinh.
    Theo quy chế của Bộ GD&ĐT, thí sinh đã có khoảng 1 tuần để điều chỉnh nguyện vọng trước khi các Trường ĐH công bố điểm trúng tuyển. Nếu đợt 1, em của em không đủ điểm vào các ngành đã đăng ký thì phải chờ qua đợt 2. Tuy nhiên, Trường có xét tuyển đợt 2 hay không còn phụ thuộc vào việc đợt 1 có đủ chỉ tiêu 1050 hay không.
    Chúc em của em may mắn.
    "We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

Comment

Originally posted by longdp View Post
      Chào em, đợt tuyển vừa rồi đã có thông báo điểm chuẩn chính thức trên website Tuyển sinh.
      Theo quy chế của Bộ GD&ĐT, thí sinh đã có khoảng 1 tuần để điều chỉnh nguyện vọng trước khi các Trường ĐH công bố điểm trúng tuyển. Nếu đợt 1, em của em không đủ điểm vào các ngành đã đăng ký thì phải chờ qua đợt 2. Tuy nhiên, Trường có xét tuyển đợt 2 hay không còn phụ thuộc vào việc đợt 1 có đủ chỉ tiêu 1050 hay không.
      Chúc em của em may mắn.
      Vậy cho em hỏi là bao lâu thì có thông báo mở đăng ký đợt 2 vậy ạh?

Comment

Originally posted by 10520441 View Post
        Vậy cho em hỏi là bao lâu thì có thông báo mở đăng ký đợt 2 vậy ạh?
        Chào em, Theo đúng quy định thời gian xét tuyển đợt 2 sẽ bắt đầu từ ngày 13/8 đến 17 giờ ngày 15/9.
        Tuy nhiên, cũng chưa biết là Trường có tuyển đợt 2 hay không. Nếu đợt 1 đủ chỉ tiêu thì Trường sẽ không tuyển đợt 2.
        "We hold information,we own the world"
        ------------o0o------------

Comment

Originally posted by longdp View Post
          Chào em, Theo đúng quy định thời gian xét tuyển đợt 2 sẽ bắt đầu từ ngày 13/8 đến 17 giờ ngày 15/9.
          Tuy nhiên, cũng chưa biết là Trường có tuyển đợt 2 hay không. Nếu đợt 1 đủ chỉ tiêu thì Trường sẽ không tuyển đợt 2.
          Dạ em cảm ơn thầy.

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X