Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thẻ Sinh viên

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thẻ Sinh viên

..hic..Không biết thẻ Sinh viên của các bạn (các anh, chị) tới nay như thế nào rồi chứ của em thì sau gần 4Hk thì nó "te tua tơi tả" quá. Cụ thể là mờ toẹt, hình & chữ phai hết cả rồi. Nhìn gớm lắm... Mặc dù là cái thẻ ấy không có cơ hội để sử dụng nhiều. Chỉ có 4 lần thi cuối kì & 2 lần làm sim SV mới có dịp dùng tới. Không biết UIT mình có ai có bí kíp giữ gìn đặc biệt gì không hay cũng như em cả...
    ps: sự thật mất lòng nhưng có vẻ trường mình làm cái gì cũng rởm ấy nhỉ..

Originally posted by hcmc View Post
    ..hic..Không biết thẻ Sinh viên của các bạn (các anh, chị) tới nay như thế nào rồi chứ của em thì sau gần 4Hk thì nó "te tua tơi tả" quá. Cụ thể là mờ toẹt, hình & chữ phai hết cả rồi. Nhìn gớm lắm... Mặc dù là cái thẻ ấy không có cơ hội để sử dụng nhiều. Chỉ có 4 lần thi cuối kì & 2 lần làm sim SV mới có dịp dùng tới. Không biết UIT mình có ai có bí kíp giữ gìn đặc biệt gì không hay cũng như em cả...
    ps: sự thật mất lòng nhưng có vẻ trường mình làm cái gì cũng rởm ấy nhỉ..
    Em giữ cẩn thận thì có sao đâu chứ. Như anh vẫn mới mới.
    P/s: Thẻ sinh viên là Thư viện trung tâm làm nhé.
    Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Lên phòng CTSV làm đơn làm lại thẻ SV rồi mang qua thư viện trung tâm làm lại, quy trình hình như là vậy
      Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

của mình chắc ngang cơ của bạn, mờ hết cả rồi, ko thấy gì sấc, nhưng dk cái hồi mới có đi photo dk mấy cái mới rồi, giờ cũng thấy ko sao.

P/s: di thi dùng CMND, GPLX dk mà.
        Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

Cái đó là do cách sử dủng và bảo quản của bạn chưa đúng cách, mình cũng sau gần 4 học kỳ còn mới mới chưa bị gì cả.
          Theo mình thì bạn nên mua cái dây đeo thẻ xịn xịn ấy, bỏ vào. Chứ bạn để không có gì bảo vệ cả thì cái gì chả mòn.

ps: sự thật mất lòng nhưng có vẻ trường mình làm cái gì cũng rởm ấy nhỉ...
          bạn nghĩ như thế thì không tốt đâu. lên forum nghĩ kỹ trước khi "phán", chứ không lại ăn gạch đấy.
          Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

giữ cẩn thận đấy chư. nhưng vẫn phai ah.so với mấy đứa bạn là đỡ hơn rồi đó.
            Originally posted by 10520526 View Post
            Em giữ cẩn thận thì có sao đâu chứ. Như anh vẫn mới mới.
            P/s: Thẻ sinh viên là Thư viện trung tâm làm nhé.

Comment

Topic bị khóa vì sai box

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X