Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lead Your Career - BÍ QUYẾT ĐỂ KHÔNG BAO GIỜ THẤT NGHIỆP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lead Your Career - BÍ QUYẾT ĐỂ KHÔNG BAO GIỜ THẤT NGHIỆP

Cơ hội ứng tuyển vào hơn 800 doanh nghiệp, tập đoàn của Mỹ, Nhật Bản và Việt Nam
    💥 Click here: http://www.leadyourcareer.vn/
    Bạn đang là sinh viên năm 3, năm 4 chuẩn bị tốt nghiệp đại học hoặc bạn đã ra trường nhưng chưa có công việc ổn định như mong muốn. Nếu đấy chính là bạn tôi tin chắc rằng bạn đang
    👉 Không hề biết rằng luôn có quá nhiều cơ hội việc làm ở những vị trí ứng tuyển tốt ngoài kia đang chờ bạn.
    👉 Không biết làm cách nào để ứng tuyển thành công, nắm bắt công việc mơ ước mà mình đã nhắm đến từ lâu
    👉Chưa xác định được vị trí của mình trên thị trường tuyển dụng
    👉Luôn lo lắng và cảm thấy vô định về tương lai của mình sau khi tốt nghiệp sẽ ra sao?
    🔥 🔥🔥 Và nếu bạn đủ khát khao muốn giải quyết tất cả các vấn đề nêu trên của chính BẢN THÂN mình.
    Hãy ĐĂNG KÝ NGAY để tham gia #CareerEvent - “Bí Quyết Để Không Bao Giờ Thất Nghiệp” 🔥🔥🔥
    Link đăng ký: http://www.leadyourcareer.vn/
    --------------------------⤵⤵⤵ ----------------------
    Chúng tôi cam kết rằng những gì chúng tôi mang đến Career Event này sẽ giúp bạn hoàn thành ước mơ nghề nghiệp của chính mình:
    🏆 Bí quyết nắm bắt cơ hội việc làm trong mơ trước khi tốt nghiệp
    🏆 Khám phá tiềm năng bản thân giúp bạn đủ lực đạt được công việc mục tiêu mà bạn nhắm tới từ bấy lâu nay
    🏆Thiết lập chiến lược “Land your dream jobs” (nắm bắt công việc mơ ước trước khi tốt nghiệp)
    🏆 Cơ hội ứng tuyển với hơn 800 DOANH NGHIỆP, TẬP ĐOÀN lớn được chọn lọc từ Mỹ, Nhật Bản và Việt Nam
    -----------------------------------------------------------
    ➡ Speaker: Nguyễn Bích Thủy – Người Sáng Lập Lead Your Career
    -----------------------------------------------------------
    📆 Thời gian: 8h00 – 12h00 ngày Chủ nhật 24/09/2017 (Vui lòng đến TRƯỚC 15’ để hoàn tất thủ tục CHECK IN & ổn định vị trí)
    🏫 Địa điểm: Lầu 3, Tòa nhà Resco, 94 – 96 Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP.HCM
    Lưu ý:
    🚫 Đây là sự kiện #Miễn_Phí cho 50 người đăng ký nhanh nhất (giá thông thường: 599.000đ)
    🚫 Và giới hạn số lượng chỉ có 100 vé
    🚫 Sự kiện của chúng tôi KHÔNG liên quan đến Đa Cấp

LHQC

Collapse
Working...
X