Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự kiến lịch Sinh hoạt Công dân Sinh viên đầu Khoá 2020

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dự kiến lịch Sinh hoạt Công dân Sinh viên đầu Khoá 2020

Thân chào các bạn Tân sinh viên!
    Thông thường vào đầu khoá học, Phòng CTSV có tổ chức cho các bạn tập trung để giới thiệu về ĐHQG, Trường, về các điểm cần lưu ý với tân sinh viên.
    Thời gian và chi tiết cụ thể P.CTSV sẽ thông báo sau.

Các thắc mắc các bạn hỏi tại đây.
    Last edited by toannv; 25-09-2020, 13:48. Reason: Bỏ dòng thông tin: Năm nay, Phòng CTSV dự kiến sẽ tổ chức công tác này thông qua hình thức quay các clip gởi các bạn tự xem và có tổ chức trao đổi trực tuyế

Anh cho em hỏi. Tân sinh viên có vào trường họp lớp, gặp chủ nhiệm vào đầu năm không? hay cứ theo lịch thi đánh giá năng lực Tiếng Anh và lịch học Quốc phòng mà thực hiện. Em cảm ơn!

Comment

Originally posted by 20520745 View Post
      Anh cho em hỏi. Tân sinh viên có vào trường họp lớp, gặp chủ nhiệm vào đầu năm không? hay cứ theo lịch thi đánh giá năng lực Tiếng Anh và lịch học Quốc phòng mà thực hiện. Em cảm ơn!
      Chào em!
      Thường thì cứ theo lịch mà thực hiện - "đại học mà ". Nếu Cố vấn học tập yêu cầu họp lớp ... thì sẽ email đến các bạn.

Comment

Dạ cho e hỏi là thời gian tổ chức là qua tháng 10 hay cỡ cuối tháng 9 ạ? Hay trường có tổ chức online ko ạ? Với lại có cần thiết phải tham gia ko ạ vì gia đình e có chút công việc nên e muốn hỏi xem như thế nào để sắp xếp ạ.

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X