Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp về thi Anh Văn đầu vào

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi đáp về thi Anh Văn đầu vào

Cho em hỏi thi anh văn đầu vào cần mang những gì ạ

Originally posted by 20520260 View Post
    Dạ cho e hỏi là thời gian tổ chức là qua tháng 10 hay cỡ cuối tháng 9 ạ? Hay trường có tổ chức online ko ạ? Với lại có cần thiết phải tham gia ko ạ vì gia đình e có chút công việc nên e muốn hỏi xem như thế nào để sắp xếp ạ.
    Lịch thi tiếng Anh đầu vào cụ thể các bạn có thể xem trong giấy xác nhận nhập học (online). Trường sẽ tổ chức thi trong 4 ngày 9, 10, 11 và 18/10/2020.
    Trước khi thi 1 ngày P.ĐTĐH sẽ gửi email nhắc lại lần nữa.

Comment

Originally posted by 20520480 View Post
      Cho em hỏi thi anh văn đầu vào cần mang những gì ạ
      Do thi trên máy tính nên vật dụng mang theo em chỉ cần đem Thẻ sinh viên để vào phòng thi, nhớ không mang điện thoại di động vào.

Comment

A cho e hỏi là e đã nộp bằng tiếng Anh vè trường rồi. Có thể check onl là đã nộp hay chưa ko ạ? tại e vẫn thấy tb thi TA đầu vào trong tài khoản ạ

Comment

Em xem thông báo mới ở đây nhé https://daa.uit.edu.vn/thongbao/thon...tuyen-nam-2020

Comment

Cho e hỏi muốn đạt AV1 phải cần đạt bao nhiêu ?/120 điểm ạ?

Comment

Cho em hỏi nhận thẻ SV ở đâu ạ

Comment

Originally posted by 20520322 View Post
                Em coi điều 4 ở https://daa.uit.edu.vn/sites/daa/fil..._khoa_2019.pdf

Comment

Originally posted by 20520584 View Post
                  Cho em hỏi nhận thẻ SV ở đâu ạ
                  Em có thể mang CMND để thi Anh Văn - Thẻ SV có thể chưa được phát trước khi các bạn thi Anh Văn.

Comment

Lỡ học AV SC1 vs SC2 thì mình phải đóng học phí bao nhiêu ạ?

Comment

Chào em, những thông tin quy định được công bố công khai tại cổng thông tin Phòng Đào tạo Đại học https://daa.uit.edu.vn/thongbao/5-qu...-truong-dhcntt

Thân.

Comment

Lỡ học AV SC1 vs SC2 thì mình phải đóng học phí bao nhiêu ạ?
                        Chào em,

Học phí đã được công khai và niêm yết tại website Trung tâm Ngoại ngữ http://celuit.edu.vn/lich-hoc-hoc-phi-khoa-2020-2021

Thân.

Comment

cho em hỏi là em nộp bằng lên Phòng đào tạo chiều hôm qua (08/10), sau đó em có cập nhật hình ảnh bằng lên mục Xác nhận chứng chỉ ở website của trường, nhưng đến nay vẫn hiện là “Chờ xác nhận”, vậy bằng của em đã được chấp nhận chưa ạ? Chiều nay (09/10) em có cần thi AVĐV nữa ko ạ?

Comment

Cho em hỏi nếu mình kiểm Tra AV đầu vào đạt mức Sơ cấp 2 thì khi vào học mình sẽ được học Anh văn 1 để thi Anh văn 1 hay là mình vẫn phải học Anh văn sơ cấp 2 vậy Admin

Comment

Cho em hỏi là em có việc gia đình khiến em ko thi được TA đầu vào thì có cho kiểm tra lại không ạ ?

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X