Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xuất hiện đối thủ trẻ trung của "siêu vòng 1" Elly Trần

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Khoa học đã chứng minh, mức độ thông minh có liên quan đến hormon Tes.. --> tỉ lệ nghịch w độ nữ tính!

//Admin nếu chưa nghe chuyện này hoặc ko hiểu liên quan như thế nào thì cũng đừng nên đơn phương tách topic nhé. Có tách cũng ghi dùm 1 dòng ra là "dời từ...." chứ lần trước khi ko bị mọi người tưởng mình rảnh rỗi sinh nông nỗi đi lập topic ko đâu!

Comment

Originally posted by 09520020 View Post
      Khoa học đã chứng minh, mức độ thông minh có liên quan đến hormon Tes.. --> tỉ lệ nghịch w độ nữ tính!

//Admin nếu chưa nghe chuyện này hoặc ko hiểu liên quan như thế nào thì cũng đừng nên đơn phương tách topic nhé. Có tách cũng ghi dùm 1 dòng ra là "dời từ...." chứ lần trước khi ko bị mọi người tưởng mình rảnh rỗi sinh nông nỗi đi lập topic ko đâu!
      nói dân dã ý em là "chân dài thì não ngắn" đúng ko )... hề hề anh em than thở thế thôi chứ "nữ nhi" trong trường vẫn được "nâng niu" mà... dù thỉnh thoảng thì vẫn bị vùi dập ở đâu đó :-p
      Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
      Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by 11520441 View Post
        Lúc trước có bàn tán xôn xao về chuyện này, không phải trường mình rồi
        Originally posted by 11520126 View Post
        Bài này lúc trước em post rùi anh à :shy:
        http://forum.uit.edu.vn/threads/5842...quot-Elly-Tran

Mặc dù là đã từng có bài y như z nhưng vẫn có nhiều người vào xem và cm! chằng hạn như mình!

Comment

hình như có đại học công nghệ thông tin Gia Định hay gọi tắt là đại học Công nghệ thông tin. Mà cô này cũng chưa gọi là khủng được đâu, khủng trong UIT thì còn đồng ý.

Comment

Originally posted by 11520288 View Post
            hình như có đại học công nghệ thông tin Gia Định hay gọi tắt là đại học Công nghệ thông tin. Mà cô này cũng chưa gọi là khủng được đâu, khủng trong UIT thì còn đồng ý.
            Mình muốn được coi mấy cô khủng! Nhưng khổ cái là ko có kinh nghiêm nên ko biết lên google đánh chữ gì để tìm!

Comment

Originally posted by 11520045 View Post
              Mình muốn được coi mấy cô khủng! Nhưng khổ cái là ko có kinh nghiêm nên ko biết lên google đánh chữ gì để tìm!
              face ấy "Da trắng, mặt xinh, chung tình, dễ bảo" ), theo mình nhìn tận mắt hay hơn. Làng đại học thì quốc tế, xa tí thì HUTECH đường D2 quận Bình Thạnh hoặc xa hơn nữa thì cơ sở Nguyễn Chí Thanh của trường cũng được khu đó gần kinh tế, đại học hùng vương và phổ thông năng khiếu cùng nhiều trường phổ thông khác; hàng khủng chưa lộ nhiều lắm =))
              muốn chỉ bạn nhiều hơn mà chú chó 26 nhà mình lại không ngoan, mình đi trước nhé
              Last edited by 11520288; 12-06-2012, 23:29.

Comment

Originally posted by 11520288 View Post
                face ấy "Da trắng, mặt xinh, chung tình, dễ bảo" ), theo mình nhìn tận mắt hay hơn. Làng đại học thì quốc tế, xa tí thì HUTECH đường D2 quận Bình Thạnh hoặc xa hơn nữa thì cơ sở Nguyễn Chí Thanh của trường cũng được khu đó gần kinh tế, đại học hùng vương và phổ thông năng khiếu cùng nhiều trường phổ thông khác; hàng khủng chưa lộ nhiều lắm =))
                muốn chỉ bạn nhiều hơn mà chú chó 26 nhà mình lại không ngoan, mình đi trước nhé
                chú mi nắm vững rứa @@
                -----------------------------
                Mai Văn Khải
                Software Engineering, University Information of Technology
                a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

Originally posted by 09520133 View Post
                  chú mi nắm vững rứa @@
                  học cũng phải kiếm trò gì lành mạnh , thú vị tí chơi chứ anh, không thì :sad: mất.

Mình nghĩ cái bạn gì đó nổi chủ yếu do được quảng bá và chụp ảnh public ở trang mạng nhiều quá thôi, chứ nói tới hot girls thì ngoài trời vẫn có trời.
                  Last edited by 11520288; 13-06-2012, 17:48.

Comment

Thấy cái topic này nhảm quá. Mong ad xóa đi. thi cử tới nơi rồi mà bàn luận mấy cái chuyện đâu.....

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X