Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tìm người học chung Full Stack

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm người học chung Full Stack

Chào mọi người,
    tình hình mình là sinh viên năm 2 khoa Hệ thống. Mình bắt đầu tập học về Full Stack, không biết có ai cùng có dự định học Full Stack thì mình có thể lập team học chung được không.
    Và ai có kinh nghiệm về Full Stack có thể cho mình hỏi nên học những gì được không nhỉ?

Xin cảm ơn mọi người ^__^.

Hình như em cũng mới post bài lên fb à ? a cũng đang học full stack nếu dc thì lập team học chung cho có động lực

Comment

Mình xin vào với

Comment

Originally posted by 16520241 View Post
        Chào mọi người,
        tình hình mình là sinh viên năm 2 khoa Hệ thống. Mình bắt đầu tập học về Full Stack, không biết có ai cùng có dự định học Full Stack thì mình có thể lập team học chung được không.
        Và ai có kinh nghiệm về Full Stack có thể cho mình hỏi nên học những gì được không nhỉ?

Xin cảm ơn mọi người ^__^.
        FullStack là học những gì các cậu =))) đã search qua nhưng khái niệm mơ hồ quá.
        Đang theo Front-end (AngularJS) có ai theo hướng này ko nhỉ udency:udency:udency:

Comment

Originally posted by 15521007 View Post
          FullStack là học những gì các cậu =))) đã search qua nhưng khái niệm mơ hồ quá.
          Đang theo Front-end (AngularJS) có ai theo hướng này ko nhỉ udency:udency:udency:
          Chào bạn, hiện tại mình cũng đang học full stack đang trong qua trình của front end dưới sự hướng dẫn của 1 anh bên IBM mà mình quen , nếu bạn muốn tìm hiểu lộ trình của Full Stack ra sao bạn có thể pm mình để tiện trao đổi .Học xong đi làm luôn vì bên anh của mình cũng đang cần tuyển nhân sự và đặc biệt anh còn cung cấp đầy đủ tài liệu để học :shy:
          Last edited by 15520251; 26-11-2017, 11:48.

Comment

Originally posted by 15520251 View Post
            Chào bạn, hiện tại mình cũng đang học full stack đang trong qua trình của front end dưới sự hướng dẫn của 1 anh bên IBM mà mình quen , nếu bạn muốn tìm hiểu lộ trình của Full Stack ra sao bạn có thể pm mình để tiện trao đổi .Học xong đi làm luôn vì bên anh của mình cũng đang cần tuyển nhân sự và đặc biệt anh còn cung cấp đầy đủ tài liệu để học :shy:
            Anh cho em xin thêm thông tin qua email với được không ạ.

Comment

Chào anh,
              vậy anh có thể cho em nhập team được không ^_^?
              Mình kết bạn trên facebook cho tiện liên lạc nha: fb em: https://www.facebook.com/bbmichaeljohn

Comment

KTMT mà cũng theo web hả, Nhúng đi cậu =]]] làm giàu không khó. Code C++ cho gần gủi dfowr phải tìm hiểu công nghệ mới:sweat::salute::salute: mấy đứa 16 lo qua Đại Cương đi =]] tạch 1 phát thì thôi luôn:smile::smile:

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X