Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mấy a chị khóa trên cho e hỏi về việc làm hồ sơ sinh viên với!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mấy a chị khóa trên cho e hỏi về việc làm hồ sơ sinh viên với!!!

Hiện tại e đang đăng kí vào trường, nhưng hồ sơ của e còn thiếu giấy báo sức khỏe, mà bây h thì lại không đi khám được vì nhà e ở vùng dịch. Cho nên liệu e có thể bỏ qua phần này được ko, hay có cách nào giúp e đăng kí mà không cần giấy khám không ạ? Sắp tới hạn làm hồ sơ nên mn giúp e trả lời câu hỏi với ạ. E xin cảm ơn

Originally posted by d4rkn19ht View Post
    Hiện tại e đang đăng kí vào trường, nhưng hồ sơ của e còn thiếu giấy báo sức khỏe, mà bây h thì lại không đi khám được vì nhà e ở vùng dịch. Cho nên liệu e có thể bỏ qua phần này được ko, hay có cách nào giúp e đăng kí mà không cần giấy khám không ạ? Sắp tới hạn làm hồ sơ nên mn giúp e trả lời câu hỏi với ạ. E xin cảm ơn
    Chào em,
    Như hướng dẫn chi tiết về việc tạo hồ sơ sinh viên trực tuyến (Link trên giấy báo nhập học: https://ctsv.uit.edu.vn/bai-viet/nha...-tan-sinh-vien): Sinh viên upload trước những hình ảnh giấy tờ đã có sẵn và có thể bổ sung những giấy tờ còn thiếu ngay khi điều kiện cho phép.

"We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

Comment

dạ cho em hỏi tờ giấy lí lịch sinh viên phần chữ kí của phụ huynh. vì ba mẹ em đang ở vùng dịch không kí được em nhờ anh hoặc chị kí được không ạ

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X