Announcement

Collapse
No announcement yet.

HEINEKEN Việt Nam - Tuyển dụng Quản Trị Viên Tập Sự bộ phận IT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HEINEKEN Việt Nam - Tuyển dụng Quản Trị Viên Tập Sự bộ phận IT

Một số lợi ích
    • Du lịch đến 3 quốc gia trong vòng 2 năm để hoàn thành 4 bài luận văn (bao gồm cả bài luận ở nước bạn làm việc)
    • Được giới thiệu tại chương trình Induction tại Công ty và chương trình Onboarding của vùng tại Singapore.
    • Có cơ hội tạo dựng mối quan hệ với người hướng dẫn cấp quản lý trong suốt hành trình APGP.
    • Trải nghiệm và phát triển kỹ năng lãnh đạo qua quá trình làm việc và đào tạo.

Yêu cầu
    • Bạn phải sẵn sàng làm việc chậm nhất ngày 1/10/2018
    • Kinh nghiệm làm việc tối đa 2 năm (không tính công việc tình nguyện/thực tập)
    • Thông thạo tiếng Anh trong doanh nghiệp
    • Chứng tỏ khả năng lãnh đạo và các hoạt động ngoại khóa trong quá trình học tập của bạn
    • Có hứng thú với việc trải nghiệm đa quốc gia đa văn hóa
    • Có khả năng và mong muốn di chuyển và làm việc quanh khu vực Châu Á Thái Bình Dương
    • Có khát vọng thành công cao

Quy trình ứng tuyển
    Vòng 1 - Ứng tuyển online
    Hoàn thành đơn ứng tuyển online để giúp chúng tôi có được những thông tin cơ bản về bạn: bộ phận ứng tuyển, nơi làm việc mong muốn,…
    Vòng 2 – Đánh giá nhận thức
    Những ứng viên được chọn sẽ nhận được thư mời thực hiện một bài test đánh giá nhận thức online.
    Vòng 3 – Phỏng vấn gián tiếp
    Cuộc phỏng vấn sẽ diễn ra dưới hình thức video call. Bạn sẽ cần laptop/smartphone và quan trọng nhất là một kết nối mạng ổn định.
    Vòng 4 – Trắc nghiệm tính cách
    Ứng viên vượt qua vòng 3 sẽ thực hiện một bài trắc nghiệm tính cách do chính HEINEKEN Global thiết kế.
    Vòng 5 – Trung tâm đánh giá
    Những ứng viên xuất sắc nhất sẽ được mời tham dự cuộc gặp gỡ trực tiếp tại Trung tâm Đánh giá gần nhất.

Các ứng viên phù hợp vượt qua tất cả các vòng sẽ chính thức trúng tuyển và được đề nghị một vị trí từ một trong những Công ty điều hành HEINEKEN (OpCo) khu vực Châu Á Thái Bình Dương, nơi mà bạn đủ điều kiện để làm việc.
    Hạn chót cho vòng 1: Ứng tuyển online là 18/12/2017

:haha: Thông tin chi tiết: https://heineken.wgtrm.com/overview?...ource=hvnhcmc1
    :byebye: Apply: https://heineken.wgtrm.com/overview?...vnhcmc1&ccid=5
    Attached Files
    Last edited by 11520670; 01-12-2017, 11:14.

Vào đây làm chắc uống bia đã luôn nè

Comment

Cho em hỏi mức lương sao ạ?

Comment

Originally posted by truongtin7770 View Post
        Khoảng 7 triệu cho nv mới nhé bạn

Comment

Originally posted by ToiDenAMS View Post
          Khoảng 7 triệu cho nv mới nhé bạn
          really!!!
          mình thấy nhân viên thực tập yêu cầu 2 năm kn đã thấy hơi hoảng rồi, lại còn 7 triệu cho 5 vòng tuyển chọn )

Comment

:salute: Môi trường chuyên nghiệp. Phúc lợi cực tốt nhé các cậu. Nhanh nhanh nào 7/12 hết hạn rồi :happy:

Comment

Originally posted by 13520730 View Post
              really!!!
              mình thấy nhân viên thực tập yêu cầu 2 năm kn đã thấy hơi hoảng rồi, lại còn 7 triệu cho 5 vòng tuyển chọn )
              Không đâu bạn ơi. Mức lương mình không nói trước được nhưng lương MT thì bạn khỏi lo.
              À TỐI ĐA 2 năm kinh nghiệm chứ không phải yêu cầu 2 năm kn
              Quản trị viên tập sự - Management Trainee chứ không phải thực tập nhaaaaa :funny:
              Last edited by 11520670; 29-11-2017, 22:32.

Comment

Originally posted by truongtin7770 View Post
                Công ty sẽ trao đổi khi bạn vượt qua tất cả các vòng ứng tuyển bạn nhé!

Comment

"Khoảng 7 triệu cho nv mới" - Đây không phải là thông tin chính xác bạn nha!

Comment

Chương trình không yêu cầu kinh nghiệm nha bạn vì tuyển sinh viên vừa tốt nghiệp, nhưng nếu bạn nào đã đi làm rồi thì không được quá 2 năm kinh nghiệm!!!

Comment

Thời hạn đăng ký đã được dời sang 10/12 nha. Bạn nào vẫn chưa đăng ký tham gia chương trình thì hãy nhanh tay gửi đơn ứng tuyển vào link phía trên nhé :sunglasses:
                      Last edited by 11520670; 01-12-2017, 14:23.

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X