Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về giấy xác nhận Sinh viên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về giấy xác nhận Sinh viên

Em chào mọi người ạ!
    Hiện tại trường cấp 3 của em đang yêu cầu giấy báo nhập học để làm thủ tục chuyển Sinh hoạt Đảng cho em. Em có ý định vào phần Dịch vụ Sinh viên ở Trang CTSV để làm giấy xác nhận nhưng do em chưa tới phòng CTSV tại trường để nhận giấy xác nhận Hoãn nghĩa vụ quân sự nên em không thể đăng ký Giấy xác nhận mới.
    Bây giờ em phải xử lí như thế nào ạ?

Chào bạn.

Bạn vui lòng xem kĩ thông báo của phòng CTSV (đường dẫn: https://ctsv.uit.edu.vn/bai-viet/cap...-den-truong-do). Trong thông báo có hướng dẫn quy trình đăng kí GXN sinh viên nha.
    Nếu bạn còn gì thắc mắc thì có thể hỏi tiếp trên forum này.

Comment

Dạ em đã rõ quy trình đăng ký GXN rồi ạ. Em đã đăng ký GXN tạm Hoãn NVQS rồi. Hiện tại em muốn đăng ký GXN sinh viên khác để làm mình chứng cho trường cấp 3 của em để làm thủ tục chuyển Sinh hoạt Đảng cho em nhưng do em chưa lấy bản giấy của GXN tạm hoãn NVQS nên hệ thống không cho phép em đăng ký mới ạ

Comment

Originally posted by 21521185 View Post
        Dạ em đã rõ quy trình đăng ký GXN rồi ạ. Em đã đăng ký GXN tạm Hoãn NVQS rồi. Hiện tại em muốn đăng ký GXN sinh viên khác để làm mình chứng cho trường cấp 3 của em để làm thủ tục chuyển Sinh hoạt Đảng cho em nhưng do em chưa lấy bản giấy của GXN tạm hoãn NVQS nên hệ thống không cho phép em đăng ký mới ạ
        Em email báo về phòng CTSV để được cập nhật tình trạng GXN.
        "We hold information,we own the world"
        ------------o0o------------

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X