Announcement

Collapse
No announcement yet.

Officience tuyển Python Geek (any level), entry from 8-9M, start ASAP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Officience tuyển Python Geek (any level), entry from 8-9M, start ASAP

Hi các bạn,
    Officience (www.officience.com) chắc đã không còn quá xa lạ với cộng đồng trên forum này rồi: :salute:

WHO WE ARE
    • Là công ty outsourcing 100% vốn đầu tư nước ngoài (Pháp), hoạt động trên các mảng IT, Data Processing, BPO, Image Processing với các dự án đến từ Châu Âu, đa phần là Pháp. Sắp tới sẽ có thêm Mỹ & Nhật
    • Thành lập năm 2006
    • Headquarter: Paris
    • Hai chi nhánh ở HCMC: Quận Phú Nhuận & Quận 10
    • Company size hiện tại: 100-150
    • Giờ làm việc: MON - FRI; 8:30 AM - 5:30 PM (flexible)
    • Địa điểm làm việc của vị trí này: 16A Lê Hồng Phong, P12, Q10, HCMC
    • Check thêm thông tin về Officience tại Facebook, Linkedin, Twitter

WHO WE NEED
    Do dự án cần người builder server & sản phẩm bảo mật của khách hàng nên bên mình đang cần tìm thêm 01 bạn Python Developer nữa với tiêu chí:
    • Ghiền Python / Django, gi gỉ gì gi đụng tới topic này là y như mèo gặp mỡ :beauty:
    • (Optional) Hiểu cơ bản block-chain technology
    • Nhanh nhạy trong việc xây dựng & đưa ý tưởng demo
    • Thích tự tìm tòi, khám phá, nghiên cứu cái mới :sexy:
    • Thích chia sẻ kiến thức để cùng nhau phát triển
    • Thích môi trường làm việc mang tính tự quản, linh hoạt, năng động, sử dụng tiếng Anh (nghe nói đọc viết)

WHAT WE OFFER
    • Salary: Negotiation (level tỉ lệ thuận với lương)
    • Lương 13
    • Hỗ trợ ăn trưa ngay tại công ty, sử dụng dịch vụ từ nhà cung cấp chuỗi thức ăn chuyên nghiệp
    • Gói bảo hiểm công ty mua riêng, hiện đang sử dụng Bảo Việt
    • Giữ xe tháng miễn phí
    • Các hoạt động company trips, internal training class, events về new tech trends để nâng cao technical skills

HOW TO APPLY
    • CV tiếng Anh gửi về thuyduong.nguyenthai@officience.com
    • Tiêu đề: Apply for Python Developer from UIT
    • Nếu có profile Github, blog posts mô tả kinh nghiệm coding của mình thì cứ mạnh dạn gửi kèm theo mail nha :happy:

Một vài hình ảnh về Officience:
    Cheers!!
    Last edited by Officience; 23-01-2018, 11:56.

Mình mới kết thúc đợt thực tập tại đây ngày hôm qua *a little bit sad*. Công ty khá ổn và thoải mái, khuôn viên rộng, trồng quá trời cây (giống như trường mình). Lại gần đường Sư Vạn Hạnh (trà sữa đồ ăn bao la). Văn phòng đẹp (mệnh danh là văn phòng sống ảo mà).

Quan trọng là công ty rất flexible về mọi thứ và mình học được rất nhiều thứ. Ví dụ: Bình thường nếu mình đi học thì chỉ cần pm riêng với anh lead là ảnh cho phép thoải mái (có khi 1 tuần mình đi có 2 ngày vì phải đi học các kiểu). Ngoài ra mình còn học được vài món có thể dùng trong khoá luận tốt nghiệp kì tới nữa.

Nói chung là các bạn nên thử apply vào đây và làm việc 1 lần. Không hối hận đâu nha. ))
    - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

Originally posted by 14520002 View Post
      Mình mới kết thúc đợt thực tập tại đây ngày hôm qua *a little bit sad*. Công ty khá ổn và thoải mái, khuôn viên rộng, trồng quá trời cây (giống như trường mình). Lại gần đường Sư Vạn Hạnh (trà sữa đồ ăn bao la). Văn phòng đẹp (mệnh danh là văn phòng sống ảo mà).

Quan trọng là công ty rất flexible về mọi thứ và mình học được rất nhiều thứ. Ví dụ: Bình thường nếu mình đi học thì chỉ cần pm riêng với anh lead là ảnh cho phép thoải mái (có khi 1 tuần mình đi có 2 ngày vì phải đi học các kiểu). Ngoài ra mình còn học được vài món có thể dùng trong khoá luận tốt nghiệp kì tới nữa.

Nói chung là các bạn nên thử apply vào đây và làm việc 1 lần. Không hối hận đâu nha. ))
      Bạn ơi, cho mình hỏi thêm thông tin được không, đây là facebook của mìnhhttps://www.facebook.com/nv.ph.9

Comment

Originally posted by 14521109 View Post
        Bạn ơi, cho mình hỏi thêm thông tin được không, đây là facebook của mìnhhttps://www.facebook.com/nv.ph.9
        Hi em,

Bên chị đã inbox. Em check inbox fb nha

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X