Announcement

Collapse
No announcement yet.

Em có vài thắc mắc về hồ sơ sv

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Em có vài thắc mắc về hồ sơ sv

Em đã gửi đầy đủ hssv lúc trước và được thông báo là phát thành công trước khi thay đổi thời gian nhận hssv nhưng người nhận là Chị Lam bảo vệ ạ, em thắc mắc là thế thì em được tính là đã gửi chưa ạ
    You do not have permission to view this gallery.
    This gallery has 2 photos.

Originally posted by 21521421 View Post
    Em đã gửi đầy đủ hssv lúc trước và được thông báo là phát thành công trước khi thay đổi thời gian nhận hssv nhưng người nhận là Chị Lam bảo vệ ạ, em thắc mắc là thế thì em được tính là đã gửi chưa ạ
    Chào em, Trường yêu cầu hồ sơ sinh viên nộp từ 04/10-15/10/2021. Trường hợp em nộp trước thời hạn này có thể bị thất lạc hoặc trả về.
    P.CTSV đã có thông báo về việc nộp hồ sơ sinh viên, sinh viên có thể kiểm tra được những hồ sơ nào P.CTSV đã nhận được.
    Link thông báo: https://ctsv.uit.edu.vn/bai-viet/tho...vien-khoa-2021 (Cập nhật hồ sơ sinh viên từ ngày 04/10/2021)
    "We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

Comment

Dạ vâng thế tới gần ngày mà hết hạn nộp em vẫn chưa có tên em phải nộp lại đúng không ạ

Comment

Originally posted by 21521421 View Post
        Dạ vâng thế tới gần ngày mà hết hạn nộp em vẫn chưa có tên em phải nộp lại đúng không ạ
        Em check tracking của bưu điện, nếu bưu điện còn đang gửi và chưa đến Trường thì chờ bưu điện họ gửi tới thôi em.
        "We hold information,we own the world"
        ------------o0o------------

Comment

Originally posted by longdp View Post

Em check tracking của bưu điện, nếu bưu điện còn đang gửi và chưa đến Trường thì chờ bưu điện họ gửi tới thôi em.
          Dạ em gửi thành công rồi ạ
          em cảm ơn thầy

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X