Announcement

Collapse
No announcement yet.

[SV2012] Vòng 2 - Lịch thi đấu và phát sóng chính thức khu vực miền Nam

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Ngày mai các UITer đi cổ vũ SV nhé ! Ai chưa đăng ký thì cứ đến trường lúc 16h nếu còn chỗ thì vẫn được đi. Nghe anh Tuấn nói thuê 2 xe lận, nên còn dư nhiều chỗ lắm, cho phép dắt các bạn trường khác đi cổ vũ luôn.

Em đã huy động được 5 boy Khoa học tự nhiên và 1 Girl Nhân văn đi cổ vũ rồi.

Comment

Mấy bạn cho hỏi nếu ko đi xe chung với trường thì có được vào bên trong ko ?
      Mình ở gần đó và muốn vào cổ vũ cho trường nhưng giờ mới biết và chưa đăng ký, thì ko biết nếu ngày mai qua đó (nhà thi đấu LBT) thì có được vào ko..

Comment

FTU vừa đánh bại UEH ở câu hỏi phụ kìa.Nhưng mình cực kỳ cực kỳ dislike cái slogan của UEH : Kinh tế đứng hai, không ai đứng nhất.Chả có xíu tôn trọng các trường bạn tí nào
        Có chính kiến tức là thể hiện một con người có bản lĩnh !

Comment

18h00 mới phát sóng ... mà 16h00 xe chạy: nếu không có kẹt xe gì hết thì chưa tới 17h00 đã đến. Thời gian nghĩ đó UITer có gì để tiêu khiễn không nhĩ..!

Comment

Originally posted by 08520461 View Post
            Mấy bạn cho hỏi nếu ko đi xe chung với trường thì có được vào bên trong ko ?
            Mình ở gần đó và muốn vào cổ vũ cho trường nhưng giờ mới biết và chưa đăng ký, thì ko biết nếu ngày mai qua đó (nhà thi đấu LBT) thì có được vào ko..
            Nhà thi đấu vào cửa tự do mà bạn. Bạn cứ đi cổ vũ cho trường mình thêm xôm tụ đi.

Comment

Originally posted by 10520437 View Post
              18h00 mới phát sóng ... mà 16h00 xe chạy: nếu không có kẹt xe gì hết thì chưa tới 17h00 đã đến. Thời gian nghĩ đó UITer có gì để tiêu khiễn không nhĩ..!
              Có =)) đợt trước phá nát cái sân khấu của người ta

Comment

Lên lại nhìn đội tuyển SV UIT tự sướng
                Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Lên lại nhìn đội tuyển SV UIT tự sướng
                  Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Anh Tuấn ơi!
                    Có xe đón ở ktx không vậy anh?
                    Nhiều bạn ở ktx hoặc gửi xe ở ktx vì trường mình không giữ xe ban đêm.

Comment

Originally posted by 08520134 View Post
                      Anh Tuấn ơi!
                      Có xe đón ở ktx không vậy anh?
                      Nhiều bạn ở ktx hoặc gửi xe ở ktx vì trường mình không giữ xe ban đêm.
                      Đi bộ cho nó lành bác ơi.

Comment

Có ai ko cho mình hỏi 1 câu nữa.
                        6h là bắt đầu phải ko, vậy nếu tới nhà thi đấu LBT vào lúc 5h30->5h40 thì có được vào ko. Tại sợ phải có vài thủ tục trước khi vào cổ vũ..

Last edited by 08520461; 04-05-2012, 00:28.

Comment

Originally posted by 08520461 View Post
                          Có ai ko cho mình hỏi 1 câu nữa.
                          6h là bắt đầu phải ko, vậy nếu tới nhà thi đấu LBT vào lúc 5h30->5h40 thì có được vào ko. Tại sợ phải có vài thủ tục trước khi vào cổ vũ..

À, với lại vì đi làm về nên có mang theo cái balo, chắc là mang balo vào trong mà cổ vũ thì ko được rồi, nên ko biết trong đó có chỗ gửi ko, hoặc có thể cho mình gửi ké xe của UIT ko ^^
                          Nhà thi đấu mở cửa suốt mà, muốn vô thì vô thôi bạn ơi, không sợ gì cả. Vả lại nói 6h là để chuẩn bị này nọ thôi, lần trước phải làm cái này cái nọ cả tiếng đồng hồ, 7h mới chính thức lên hình.
                          Dự là lần này cũng không ngoại lệ.

Comment

Đi một mình tội chết được
                            Originally posted by 08520348 View Post
                            Đi bộ cho nó lành bác ơi.
                            1 tiếng đồng hồ này lo ó là hết cơm hết gạo rồi, còn sức đâu mà chúng ta quậy tiếp hix
                            Originally posted by 08520348 View Post
                            Nói 6h là để chuẩn bị này nọ thôi, lần trước phải làm cái này cái nọ cả tiếng đồng hồ, 7h mới chính thức lên hình.
                            Dự là lần này cũng không ngoại lệ.

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X