Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ai có hứng vào đọc mấy cái nguy hiểm này nha! :D

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 12520325 View Post
    1.Đi học em mặc ĐP quần xanh áo trắng , tối về ngủ luôn đến sáng hôm sau nè
    10.Em với tụi nhóc trong xóm chơi năm mười tới khuya
    11.Nhỏ em của em nó cũng mở mà
    12.Ôm mèo đi ngủ , không ôm nó cũng chui vào trong giường
    16.Hôm nọ em rớt cái bút
    17.Ngủ ngay dưới chân bàn thờ , quay mặt vào trong
    18.Bác nói như pháp sư
    Bài này lâu lắm oj, mà mình chỉ sưu tầm chứ đâu fai mình nói đâu đừng chém mình chứ :unhappy:

Comment

cũng hay
      tks

Comment

Mình chả biết có ma quỷ hay ko vì có thấy bao giờ dâu mà biết, nhưng mấy việc trên chả bao giờ làm, làm chi cho thấy lo lắng ) bạn nào thích thì cứ làm 12h mặc bộ đồ trắng đi lang thang ngoài đường ( vằng nhé))

Comment

lên gg tìm fim 10 cách gặp ma hay the eyes 10 gì đó bác, trong fim có chỉ 10 cách gặp ma luôn
          ..........(-_-) đợi một giấc mơ..........(^_^)..............

Comment

gặp ma là tùy vào số người: nặng vía, nhẹ vía. nhưng e ko hiểu gì hết.
            1 sự thật: e đã từng thấy ma. E THỀ LUN. E LÁO E CHẾT LUÔN
            SE-K8

Comment

Originally posted by GSPRO View Post
              Có ma là thật đó. Các bạn không nên chế nhạo như vậy. các bạn đã từng làm theo những điều này mà chưa có chuyện j xảy ra là vì nó chưa đến lúc thôi nếu như các bạn làm nhiều lần. Nếu các bạn ko tin có thể làm thử. Chúc may mắn nhé. hj

Comment

kể ngay và luôn :stick:
                làm thế nào để phân biệt được người và ma :shock:

Comment

Originally posted by 12520123 View Post
                  Mình chả biết có ma quỷ hay ko vì có thấy bao giờ dâu mà biết, nhưng mấy việc trên chả bao giờ làm, làm chi cho thấy lo lắng ) bạn nào thích thì cứ làm 12h mặc bộ đồ trắng đi lang thang ngoài đường ( vằng nhé))
                  Làm cái đó chưa thấy ma đã bị người ta tưởng trộm đập chết ngắc rồi
                  ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

Originally posted by 08520587 View Post
                    kể ngay và luôn :stick:
                    làm thế nào để phân biệt được người và ma :shock:
                    lúc đang online, cửa sổ mở. nhà e mt ở cạnh cửa sổ. tầm 11h tối, sau cửa sổ là cây, vì nhà e trong xóm, nhiều cây lắm, thấy có 1 bóng trắng trên cây xuất hiện rồi lướt qua trc' cửa sổ, có tiếng lộp độp nữa. e mở cửa chạy ra xem thử là gì thì ko thấy j cả.
                    P/s: e chắc chắn ko phải do ảo giác hay j vì những khi ngồi vs máy tính em ko biết buồn ngủ. tai e khá thính.
                    Chắc chắn 100%, nếu e nói láo tối nay e đi học về gặp ma nữa. @@
                    SE-K8

Comment

lúc đang online, cửa sổ mở. nhà e mt ở cạnh cửa sổ. tầm 11h tối, sau cửa sổ là cây, vì nhà e trong xóm, nhiều cây lắm, thấy có 1 bóng trắng trên cây xuất hiện rồi lướt qua trc' cửa sổ, có tiếng lộp độp nữa. e mở cửa chạy ra xem thử là gì thì ko thấy j cả.
                      P/s: e chắc chắn ko phải do ảo giác hay j vì những khi ngồi vs máy tính em ko biết buồn ngủ. tai e khá thính.
                      Chắc chắn 100%, nếu e nói láo tối nay e đi học về gặp ma nữa. @@
                      bác nói chuyện nghe gê thế @_@.Mà hồi đó cũng gan cùng mình 1-2h sáng chạy cái xe đạp bị xẹp bánh sau bang qua cái nghĩa địa,mà ở quê đường đất giờ đó người ta tắt hết đèn còn vài cái nữa sáng nữa tối,khi chạy đi thì k để ý,nhưng khi đi về thì hình như mình cũng gặp mấy cái "trăng trăng" bên tay phải gần mấy cây gòn người ta trồng @_@..Ấn tượng khó phai :tire:

Comment

Em thì sợ nhất Ma Đầu Đen, ma đó ghê lắm. Ghê hơn mấy ma kia nhiều

Comment

oài,cả xóm trọ mình toàn để đồ bên ngoài đó thôi,có sao đâu.:stick:
                          Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
                          FACEBOOK

Comment

Originally posted by 11520268 View Post
                            oài,cả xóm trọ mình toàn để đồ bên ngoài đó thôi,có sao đâu.:stick:
                            giờ bạn thử để một món đồ quý bên ngoài vd như cái laptop, hay con chuột, usb ... thể nào ma đầu đen cũng đến cho mà xem. :sogood:

Comment

Originally posted by 11520364 View Post
                              giờ bạn thử để một món đồ quý bên ngoài vd như cái laptop, hay con chuột, usb ... thể nào ma đầu đen cũng đến cho mà xem. :sogood:
                              Ủa z ma đầu đen ở đây là... mấy thằng ăn trộm đó hả?

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X