Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về email trường bị disabled

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về email trường bị disabled

Chào thầy cô và các anh chị phụ trách. Em K7 đã tốt nghiệp và vẫn sử dụng email trường làm email chính vì vĩnh viễn. Nhưng hôm nay em nhận được email thông báo:
    "Your Google Account was disabled by your Google Workspace administrator. Contact your administrator for help."
    Em mong được admin hỗ trợ để sử dụng lại. Cảm ơn thầy cô ạ.
    Email của em: 12520438@gm.uit.edu.vn

Em chào thầy cô,

Em là sinh viên K13, hiện tại em cũng đang bị tình trạng khóa tài khoản tương tự. Em vẫn đang chờ xét tốt nghiệp nhưng email đã bị khóa. Email của em là: 18520472@gm.uit.edu.vn

Em rất mong được sự hỗ trợ từ nhà trường ạ.

Em xin chân thành cảm ơn!

Comment

Xin chào thầy/cô

Em là sinh viên K14 hiện tại sắp báo cáo đồ án nhưng gmail cũng gặp tình trạng tương tự ạ. Email của em: 19521896@gm.uit.edu.vn

Em mong nhận được sự hỗ trợ từ nhà trường ạ. Em xin chân thành cảm ơn

Comment

Xin chào thầy/cô

Em là sinh viên K14 hiện tại sắp báo cáo đồ án nhưng gmail cũng gặp tình trạng tương tự ạ. Email của em: 19522252@gm.uit.edu.vn

Em mong nhận được sự hỗ trợ từ nhà trường ạ. Em xin chân thành cảm ơn

Comment

Kính chào thầy cô,

Em là sinh viên K15 - email là 20520810@gm.uit.edu.vn cũng gặp tình trạng tương tự.
          Em mong nhận được sự hỗ trợ từ nhà trường.

Em xin chân thành cảm ơn

Comment

Em xin chào thầy cô và ban quản trị, hiện tại em vẫn đang sử dụng Google Workspace hằng ngày để phục vụ cho công việc trong trường lẫn sao lưu tài liệu cá nhân. Hiện tại đã bị vô hiệu hoá rồi không thể sử dụng được ạ. Mong thầy cô xem xét và hỗ trợ cho em, em xin cảm ơn ạ !
            You do not have permission to view this gallery.
            This gallery has 1 photos.

Comment

Xin chào thầy/cô

Em là sinh viên K14 và tài khoản em cũng gặp tình trạng tương tự ạ. Email của em: 19521759@gm.uit.edu.vn. Em chắc chắn tài khoản em đã dưới 50GB như trường báo ạ,

Em mong nhận được sự hỗ trợ từ nhà trường. Em xin chân thành cảm ơn

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X