Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mời SV đăng ký tham gia cuộc thi lập trình ICPC - vòng ICPC miền Bắc ngày 8/10/2023

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mời SV đăng ký tham gia cuộc thi lập trình ICPC - vòng ICPC miền Bắc ngày 8/10/2023

Chào các bạn!
    Đến hẹn lại lên chúng ta vào mùa OLP-ICPC 2023 và điểm đến là Olympic Tin học SV Toàn quốc 2023 & The 2023 ICPC Asia Hue City tại Trường ĐH Khoa học - ĐH Huế từ 5-8/12/2023. Kỳ thi ICPC có thể xem là cuộc thi lập trình (thi đấu) danh giá nhất thế giới và được tổ chức từ cấp trường đại học trở lên. Để tạo điều kiện cho các bạn SV UIT được cọ xát thi đấu, Trường sẽ hỗ trợ các bạn đăng ký dự thi 4 vòng đấu online - sinh viên click vào từng link bên dưới để xem
    • (1) 8:00 - 13:00 ngày 08/10 Vòng ICPC miền Bắc do Đại học Công nghệ - ĐHQG HN chủ trì. SV UIT sẽ thi lại UIT. Hạn chót đăng ký trưa ngày 4/10/2023 . Sinh viên đăng ký ở https://forms.gle/hQEnwyF892CH5PSs8
    Chú ý: Team nào thi có thành tích tốt ở vòng thi (1) thì mới được tài trợ kinh phí tham gia cuộc thi https://ieeextreme.org/
    • (2) 15/10 Vòng ICPC miền Trung do Đại học Khoa học – ĐH Huế chủ trì. SV UIT sẽ thi lại UIT
    • (3) 22/10 Vòng ICPC miền Nam do Đại học KHTN – ĐHQG Tp HCM chủ trì. SV UIT sẽ thi lại UIT
    • (4) Kỳ thi ICPC Quốc gia năm 2023: 5/11/2023. SV UIT các một số Trường lân cận sẽ thi tại UIT
    • (5) Kỳ thi ICPC Asia Hue City năm 2023: sáng ngày 7-8/12/2023 (dự kiến 3-5 đội của UIT sẽ được tài trợ toàn bộ chi phí dự thi )
    Một số thông tin thêm:
    • Hình thức thi ICPC: 3 bạn SV/nhóm làm chung cỡ 10 bài trong vòng 5 tiếng. Đề thi bằng tiếng Anh, SV được sử dụng từ điển giấy. SV được mang theo 20 trang tài liệu in 2 mặt;
    • Sinh viên có đăng ký thi và giải được >= 1 bài thì sẽ được cộng ĐRL theo qui định
    • Lệ phí thi: miễn phí với cuộc thi số (1)(2)(3). SV/Nhóm SV có thành tích tốt sẽ được sắp xếp vào đội tuyển Trường đi thi Quốc gia
    • Các thông tin khẩn và mới được cập nhật sẽ được cập nhật ở đây
    Nếu có thắc mắc hoặc thiếu người cho team thì các bạn reply tại đây
    Last edited by toannv; 03-10-2023, 09:25.

Dạ mấy bữa nay em vẫn đang tìm nhóm mà vẫn chưa có, lúc em xem thông báo này không để ý dòng "Nếu có thắc mắc hoặc thiếu người cho team thì các bạn reply tại đây​" nên em hỏi hơi muộn ạ.

Comment

Dạ thầy ơi em chưa thấy team khi nhấn vào link, thầy kiểm tra giúp em ạ, team em là UIT.TNHinThayCCHG. Em cảm ơn ạ.

Comment

• toannv
        toannv commented
        Editing a comment
        Em kiểm tra lại nhé

Dạ em nhấn vào link không thấy team em ạ, team em là UIT.QTM.CleanCode ạ. Em cảm ơn thầy ạ.
      Last edited by 21520093; 01-10-2023, 20:06.

Comment

• toannv
        toannv commented
        Editing a comment
        Em kiểm tra lại nhé

Dạ em nhấn vào link không thấy team em ạ, team em là UIT.BeachFestival​ ạ. Em cảm ơn thầy ạ
      Last edited by 23521234; 01-10-2023, 17:41.

Comment

• toannv
        toannv commented
        Editing a comment
        Em kiểm tra lại nhé

Dạ em nhấn vào link cũng không thấy team ạ. Team em là UIT.NTN.NezoLobe​ ạ. Em cảm ơn thầy ạ.

Comment

• toannv
        toannv commented
        Editing a comment
        Em kiểm tra lại nhé

Em chào thầy, em không thấy team khi ấn vào link ạ, team em là UIT.QQT​. Em xin cảm ơn ạ

Comment

• toannv
        toannv commented
        Editing a comment
        Em kiểm tra lại nhé

Dạ em nhấn vào link không thấy team em ạ, team em là UIT.NTH.DefineIntLongLong​ ạ. Em cảm ơn thầy ạ.

Comment

• toannv
        toannv commented
        Editing a comment
        Em kiểm tra lại nhé

Các bạn xem lại ở # 3 nhé

Comment

Chào các bạn!
        UIT.HTV The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest Gồm 3 SV: 23520518,23520792,22520193
        UIT.HHA.SilverBullet The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.Accepted The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.TKL The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.Newbies The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.QQT The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.DDT.CodingTurtle The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.LQT The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.SoiConHọcCode The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.PHP.PixelPioneers The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.BeachFestival The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.ANT The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.DURIAN The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.BetaTesting The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.Megalodon The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.TNHinThayCCHG The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.67_DTL The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.NVN234 The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.KNS.Love_is_pain The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.QTM.CleanCode The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.ShootingStar The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.NTN.NezoLobe The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.TVH The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.NTH.DefineIntLongLong The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        UIT.CTK.LanhHanThien The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
        Rows per page:​
        Last edited by toannv; 05-10-2023, 10:56.

Comment

Danh sách đăng ký đến thời điểm này - có thêm 2 đội
          UIT.AI_have_no_idea The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
          UIT.BKaV The 2023 ICPC Vietnam Northern Provincial Programming Contest
          Các bạn theo dõi email để nhận được thông tin tài khoản thi thử
          Các bạn chưa đăng ký thì có thể đăng ký ngay - nếu đăng ký được thì Trường sẽ đăng ký.​ ​​Ưu tiên cho SV Khoá 2023 thi để trải nghiệm.

Comment

Cho em hỏi thi sử dụng laptop cá nhân hay dùng máy của trường và có được mang bàn phím theo không ạ

Comment

Originally posted by 21520006 View Post
              Cho em hỏi thi sử dụng laptop cá nhân hay dùng máy của trường và có được mang bàn phím theo không ạ
              Vòng ngày 8 và 22/10 các bạn có thể dùng bàn phím và máy tính của mình.

Comment

Chào các bạn!
                Ban tổ chức đã email cho các bạn email thông tin tài khoản của cuộc thi , thông thường email này sẽ bị đưa vào spam email - các bạn nên vào đó kiểm tra.
                8:00 : sáng nay 7/10/2023 - các bạn test hệ thống theo link mà ban tổ chức đã gởi ở nhà
                7:30 : sáng mai - chủ nhật 8/10/2023 các bạn thi ở phòng B2.20 (dự phòng B2.22) . nếu bạn có xe máy thì gởi ở nhà E. Ban tổ chức đã chuẩn bị phần ăn sáng (xôi) cho các bạn và có nước uống.
                SV nhớ mang theo thẻ SV để được vào Trường.
                Last edited by toannv; 07-10-2023, 07:12.

Comment

Kết quả cuối cùng: https://icpc-mb.vnoi.info/contest/icpc_mb/ranking/
                  Đề thi và link thi lại thử : https://icpc-mb.vnoi.info/contest/practice

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X