Announcement

Collapse
No announcement yet.

htc s620 cần giao lưu or bán lấy tiền về quê

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• htc s620 cần giao lưu or bán lấy tiền về quê

htc s620 ngoai hinh tương đối,không lỗi j,một số phím bấm không nhạy theo năm tháng, sạc tay nghe, the 1g.
    giá 650k cần gấp về quê or giao lưu nokia ,ngave, or máy j cũng dc mà đừng cao quá.
    sdt 0987096206.(nhận sms nội mạng)
    bình quới, bình thạnh.
    Đp trai không bằng chai mặt

a e cho mình nhận xét về cái giá để diều chỉnh mà thấy z là quá re cho 1 e co wifi chạy winmobile

Comment

Chà chà cả cái UIT cũng có được 1 người xài s620 như mình nhỉ, mà tại vì con này hàng từ 2005 2006 gì rùi nên nếu bạn muốn bán thì down xuống tầm 500 thôi tại vì hàng mới bây giờ thì cũng tầm 2triệu đổ lại thôi.
      PS: xài WM bản mấy vậy ??

Comment

6.5, ma cung chua nguyen cuu ki ,uh ko ranh gia con nay

Comment

Chào bạn mình có con Nokia N72 giờ không còn sử dụng nữa nếu bạn thích thì mình giao lưu chơi. Tình trạng của em nó như sau:
          Hệ điều hành Symbian s60v2
          Máy ảnh 2.0 nhưng chụp khá đẹp, flash sáng, và quay mp4 chuẩn hơn các máy 2.0 khác rất nhiều..... con này cũng quen mà mình không cần nói nhiều he!
          Có điều là pin yếu nhe bạn. Do hệ điều hành này cũng khá lâu rồi nên nó sơi pin dữ lắm. Mỗi ngày bạn mỗi sạc đó!
          Còn nữa máy khi gọi điện thì nghe rất rõ nhưng người bên kia thi nghe hơi rè (cái này do mic bị dơ ra tiệm thay có 20k hà), và màng hình thì mất một đường nhỏ điểm ảnh bị chết nhe (nhìn sơ không thấy đâu nhưng nói trước).
          phụ kiện kèm theo: thẻ SD 1G. (ko có sạc nhưng sạc Nokia dễ tìm mà).
          Nói chung giao lưu với con của bạn thì hợp lý đó. Tại có điện thoại rồi nhưng muốn tìm một thứ mới để phá thôi! Dân công nghệ mà!

Comment

Con S620 này xài CPU 201Mhz, Ram 64MB, Flash 128MB nói chung là cấu hình tương đương N73 chỉ có cái máy ảnh 1.3MP thôi còn lại hơn N72 xa lắc mình thấy ko đáng để đổi ngang

Comment

Uh tùy chủ topic thôi! Đổi chơi vài tháng rồi đổi lại cũng được (tôi chỉ thích chơi đồ lạ thôi chứ tôi có máy sài rồi). Tại cả 2 đều là máy cũ mà một vài phím của HTC có vấn đề với lại khi hết pin phải tháo ra sạc ngoài nữa. Hjhj

Comment

không pix thì dừng có nói, nokia ma pin cùi thì lam j còn giá,n72 co wifi ko hả,thui mình không đổi,đâu có,sạc pin bình thường có cục sạc mà 3

Comment

anh chủ Topic cho em xin vài cái Image tham khảo với

Comment

Tương tự như hình này nè

Comment

Originally posted by 09520002 View Post
                      Con S620 này xài CPU 201Mhz, Ram 64MB, Flash 128MB nói chung là cấu hình tương đương N73 chỉ có cái máy ảnh 1.3MP thôi còn lại hơn N72 xa lắc mình thấy ko đáng để đổi ngang
                      Đúng thế,đổi ngang chỉ thiệt bạn thôi!

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X